• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUAKE III

Auto

Chuột đó mua ở đâu thế n0u?
Giá nhiu vậy?
Posted via Mobile Device

kimthao

Rõ khổ, bác nào siêu tầm ở đâu mà có game khủng thế không biết, Không biết anh 5320 luột anh này được không, Quake 2 chạy cũng êm lắm :D

kh0c

mọi người cho hỏi cách set nut cho N82 sao cho dễ chơi vây.@@. Cai III này cài vào có chơi được bằng Acce ko nhỉ?, nếu có thì phải làm như thế nào. E cảm ơn

vuvantuan59

mọi người cho hỏi cách set nut cho N82 sao cho dễ chơi vây.@@. Cai III này cài vào có chơi được bằng Acce ko nhỉ?, nếu có thì phải làm như thế nào. E cảm ơn

Có nhưng phải chỉnh lại ! Or đọc mail mình gủi cho bản khỏi phải set ! mà choi !
Posted via Mobile Device

kh0c

các bạn cho mình hỏi, tại sao minh tải đủ 8 pak rồi, cài QUAKE vào rồi, nháy vào biểu tượng thì lại hok có hiện tượng jif là sao nhỉ. Máy mình N82 v31, hack đầy đủ, ram còn 88.5

nouvu2372

các bạn cho mình hỏi, tại sao minh tải đủ 8 pak rồi, cài QUAKE vào rồi, nháy vào biểu tượng thì lại hok có hiện tượng jif là sao nhỉ. Máy mình N82 v31, hack đầy đủ, ram còn 88.5

Bạn có chép đúng theo đường dẫn chưa?hay coi kỹ lại nhé,chúc bạn thành công

kh0c

đã thành công, tiện thể, bạn cho hỏi làm sao để set chơi không cảm ứng và màn hình ngang vậy? Minh cài vào mặc định đã là cảm ứng (acce..) và màn hình đứng khó điều chỉnh lắm, chữ bé => ko đọc được mà set... cám ơn

nouvu2372

đã thành công, tiện thể, bạn cho hỏi làm sao để set chơi không cảm ứng và màn hình ngang vậy? Minh cài vào mặc định đã là cảm ứng (acce..) và màn hình đứng khó điều chỉnh lắm, chữ bé => ko đọc được mà set... cám ơn

Hình như vào mục Option vào phần Screen... ấy,tại lâu quá không chơi rồi,hay có chương trình quay ngang màn hình (rotateMe 1.5) thì xoay cho đã khỏi chỉnh mắc công rối nữa :D

kh0c

còn vụ cảm ứng anh. E ko set đc, nó cứ xoay lung tung. chuyển về chế độ chơi bàn phím ntn vậy

nouvu2372

còn vụ cảm ứng anh. E ko set đc, nó cứ xoay lung tung. chuyển về chế độ chơi bàn phím ntn vậy

Bạn có thể y/c các thành viên khác(đã cài thành công) giúp đỡ về việc gửi file lưu cấu hình của họ cho bạn để chép đè vô cho khỏi mắc công set nút...tùm lum,có thể dùng MagicK@y để chỉnh sửa lại nút sao cho dễ điều khiển

quangtuan13

file này +---baseq3 có phải tải ko ban ơi .minh tải| | pak0.pk3
| | pak1.pk3
| | pak2.pk3
| | pak3.pk3
| | pak4.pk3
| | pak5.pk3
| | pak6.pk3
| | pak7.pk3
| | pak8.pk3
về cài ram hon 80m
khi vô ứng dung. ram tut xuong còn gần 20m gì đó.ko vô duoc game .incon vẫn đứng im. hĩ mình dùng n95 8g

devil1601

e chơi được rồi nhưng không biết cách setting thế nào cho chơi dễ tí, hix, trò này khó quá, có ai biết cách tạo cái ngắm ở trước màn không chỉ em với , em vào chơi chả thấy ngắm đâu mak bắn.