• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUAKE III

Auto

sao mình cài được hết mà ấn vô icon thì nó không vô mình dùng N96 ai chỉ mình với
Dow map về chưa pác!
Khi nhấn vào icon thi để yên khoãng 10s cho nó load.
Game này cực khủng rùi...map nào nặng và nhiều auto là nó ngốn toi 128mb ram ;)
Posted via Mobile Device

IPHONE12

ec link meria down xong giải nén toàn bị lỗi không ah.muốn down cái map này mà khó quá.mình chơi game này bằng Iphone rùi taị Iphone không co bàn phím lên khi chơi vừa nhò đầu ra là bị bắn bay đầu lun.muốn chơi qua N95 8G quá mà down về giải nén toàn bị lỗi thui.ai có cách gì không giúp mình với

boyvodanh

Mình dow xong rồi nhấn vào icon mãi mà chẳng thấy gì cả là sao vậy,mình dùng N95 8G có bạn nào giúp với....
Dow mất gần 500m mà ko chơi được...:(:((

Auto

Dow về giải nén ra.
1. File sis để 1bên.
2. Tạo 1item tên quake3, vào item quake3 tạo thêm 1item tên BASEQ3 và đặt hết map có đuôi pk3 vào đây.
3. Cài pm game quake.
4. Cài thêm pips.
Vào icon game, đợi 1chút cho nó load nha.
Vì đây là game rất nặng.
Những map đồ họa nặng và nhìu auto thì sẽ ngốn hết thanh ram lun ;)
Chơi thôi :D
Posted via Mobile Device

Ram N95 8G on boot chỉ có 91mb thui mà ngốn 128 ram thì chít mất à:D

Chơi trên N95 8G còn ổn chứ chắc N96 chơi cái này chẳng khác gì PC ram 256 card onboard bắn đột kích:D

boyvodanh

Dow về giải nén ra.
1. File sis để 1bên.
2. Tạo 1item tên quake3, vào item quake3 tạo thêm 1item tên BASEQ3 và đặt hết map có đuôi pk3 vào đây.
3. Cài pm game quake.
4. Cài thêm pips.
Vào icon game, đợi 1chút cho nó load nha.
Vì đây là game rất nặng.
Những map đồ họa nặng và nhìu auto thì sẽ ngốn hết thanh ram lun ;)
Chơi thôi :D
Posted via Mobile Device

Mình chơi được rồi nhưng ko biết nút nào là nút bắn cả,bạn chỉ giùm với được ko.Vào seting thì chữ nó bé tý ko đọc được gì cả

Auto

Mình chơi được rồi nhưng ko biết nút nào là nút bắn cả,bạn chỉ giùm với được ko.Vào seting thì chữ nó bé tý ko đọc được gì cả
Máy pác máy gì.
Em có file save game, đã chơi hết các cửa the end rồi.
Và chỉnh phím ngon lành rùi lun ;;)
Nếu là máy n95 luôn thì...ôi trời...chơi...mệt lun :D
Posted via Mobile Device

boyvodanh

Máy pác máy gì.
Em có file save game, đã chơi hết các cửa the end rồi.
Và chỉnh phím ngon lành rùi lun ;;)
Nếu là máy n95 luôn thì...ôi trời...chơi...mệt lun :D
Posted via Mobile Device

Mình dùng N95 8G_bạn cho mình cái save game đó đi..Tk

Auto

Đây nữa nè!
đây đúng là 1 game đỉnh nhất em từng chơi. ;)
chơi hoài k chán luôn :D

IPHONE12

chán quá ah tôi down mấy lần xong xuôi giải nén ra toàn bị lỗi thôi ai co sours khác không chỉ giùm mình với.nghe mọi người quảng cáo bức xúc không chịu nổi?huhu

Auto

chán quá ah tôi down mấy lần xong xuôi giải nén ra toàn bị lỗi thôi ai co sours khác không chỉ giùm mình với.nghe mọi người quảng cáo bức xúc không chịu nổi?huhu
Giải nén bị lỗi gì?
Dow đủ part chưa đó!
Có trùng part nào k nha ;)
Posted via Mobile Device

IPHONE12

cuối cùng mình cũng down được Map của game nay chơi thật đã nhưng môĩ tội vừa nhò đầu ra cái là bị bắn bay đầu, sao đầu súng lại không có tâm ngắm như quake 1 nhỉ.toàn bắn trươợt thôi.brô nào chơi rồi xin chỉ giáo cách hạ gục đối thủ với ,mình thì chưa bắn được thằng nào cả

nouvu2372

Súng có tâm ngắm đó bạn ơi,máy mình không chơi đc game này nhưng bạn mò 1 chút chắc chắn sẽ ra àh.Ngoài ra bạn phải lụm súng trước đối thủ mới có thể sống sót trước chúng(hình minh họa có tâm ngắm đấy).

IPHONE12

ã chowi cái game này toàn bị bắn bay đầu thôi.game không nhạy bằng quake1

Auto

ã chowi cái game này toàn bị bắn bay đầu thôi.game không nhạy bằng quake1
Ai nói k nhạy nè!
Tại chưa wen đó thôi.
Ngày nào e k xơi mấy h chứ.
Chơi cả hơn tháng nay :D
Posted via Mobile Device

IPHONE12

bác chơi Quake 1 Chưa e thấy Quake 1 đi nhẹ hơn Quake 3 nỳ và chơi dễ hơn.còn Quake 3 thi mấy thằng Bost nó nhảy cănguru gọi bằng cụ luôn chả tài nào bắn được nó.ai có bí quyết gì về game này xin chỉ giáo.e thấy game này nhìn súng của nó mà vãi hồn.nhạc & h/a thì ok chơi thi hơi bị khó cứ chạy ,nhảy nhặng mẵi lên.Vô Đốj

nouvu2372

Đồ chơi nè