• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice 6.2.168 EN-VI

hnt20042000

Bác dang duc ơi giup em vói em khong the cai duọc QuickOffice 6.2.217 EN-VI em cai lại bản cũ dung ok ngay không hiểu nó xung đột với phần mềm nao nữa
fomat cai lại thì dung được cài hết úng dụng lai không thể bạt lên đuọc

thế đã cài thử bản 6.2.217 tiếng anh chưa.?
xem có bị lỗi không ?

0988846477

MÌnh update trưc tiep ve cung bi thế mà
mình nghĩ nó xung đôt với phần mềm nào đó

Inuyasha1987

hnt có thể nói rõ từng bước cài đặt với bản 6.2.217 ko ? Mình cài bị lỗi cập nhật, bộ chuẩn của nó ko biết là bộ nào ? Mình dùng bộ chuẩn 5.0 thì cài bị báo lỗi cập nhật ko cài đc mà cài bản 4.5 trước rồi cài cũng ko đc

hnt20042000

hnt có thể nói rõ từng bước cài đặt với bản 6.2.217 ko ? Mình cài bị lỗi cập nhật, bộ chuẩn của nó ko biết là bộ nào ? Mình dùng bộ chuẩn 5.0 thì cài bị báo lỗi cập nhật ko cài đc mà cài bản 4.5 trước rồi cài cũng ko đc

đã thêm hướng dẫn khi cập nhật lỗi:-??

Inuyasha1987

đã thêm hướng dẫn khi cập nhật lỗi:-??

Cái này làm ko đc đâu, lúc nãy mình làm thử đủ hết các kiểu hướng dẫn thấy ko đc nên muốn tham khảo chính xác các bước cài của bạn
Posted via Mobile Device

mobileman

tình hình là đã tải theo link trên cài thành công vào E71 nhưng ngôn ngữ vẫn là tiếng anh. hay phải chuyển sang sử dụng ngôn ngữ máy là tiếng việt thì mới được?

hnt20042000

tình hình là đã tải theo link trên cài thành công vào E71 nhưng ngôn ngữ vẫn là tiếng anh. hay phải chuyển sang sử dụng ngôn ngữ máy là tiếng việt thì mới được?

đúng vậy. bạn phải chọn ngôn ngữ việt mới có tiếng việt, tùy thích nếu bạn muốn xài ngôn ngữ nào trong 2 ngôn ngữ

khanh231988

Ứng dụng: QuickOffice
Phiên bản: 6.2.168
Việt hóa: Hoangthanh_mobi

+ Bản 6.2.217

Quickoffice Premier, phiên bản mới 6.2 là bộ ứng dụng văn phòng đầu tiên trên nền tảng HĐH Symbian thế hệ thứ ba hỡ trợ các tài liệu thuộc bộ phần mềm MS Offlice 2007 dành cho máy tính.

Các tính năng mới cập nhập
⇒ Hỗ trợ định dạng tài liệu Microsoft Office 2007 (Word & Excel)
⇒ Bổ sung tính năng in trực tiếp từ các thiết bị dòng Nokia E Series.
⇒ Phối hợp tốt với phần mềm Adobe Reader LE.
⇒ Dễ dàng tạo tài liệu mới ở giao diện chính của phần mềm.
⇒ Hỗ trợ chạy chữ đối với những tên file dài.
⇒ Hỗ trợ thêm nhiều phím tắt tiện dụng.
⇒ Dễ dàng hơn trong việc chỉnh font chữ.

Những lợi ích của phần mềm
⇒ Gia tăng hiệu quả trong công việc của bạn
⇒ Giúp đọc các file văn bản dễ dàng hơn bao giờ hết
⇒ Đồng bộ dữ liệu với máy PC
⇒ Giữ nguyên định dạng ở bất kì thiết bị nào, không hề bị biến dạng
⇒ Giao diện thânh thiện và dễ sử dụng

Tính năng chính
Hỗ trợ biên tập, chỉnh sửa các định dạng tài liệu Word®, Excel® và PowerPoint®. Ngoài ra, nó còn tích hợp thêm các tính năng nâng cao như thêm text, danh mục, bảng biểu, canh lề...
Hỗ trợ mở nhiều tài liệu cùng một lúc.
Tính năng ZoomView™ giúp hiển thị một cách tốt nhất tài liệu trên từng dòng máy có kích thước màn hình khác nhau.
Hỗ trợ file được định dạng phức tạp, hình ảnh đồ họa.
Hỗ trợ trình soạn thảo thư điện tử cho giao thức Exchange 2.0
Hỗ trợ khả năng kiểm tra chính tả với nhiều ngôn ngữ.
Chèn hình vào các văn bản Word, PowerPoint.
Khả năng hỗ trợ của phần mềm
Các định dạng file: DOCX, DOC, XLSX, XLSM, XLS, PPT, PPS & TXT
Các phiên bản của bộ phần mềm Microsoft Office; 97, 2000, XP, 2003, & 2007
Các dòng máy Symbian thế hệ thứ ba hỗ trợ: LG KS10 (LG JoY), Nokia 3250, 5500 Sport, 5700, 6110 Navigator, 6120 Classic, 6121 Classic, 6290, E50, E51, E60, E61, E61i, E62, E65, E70, E90, N71, N73, N75, N76, N77, N80, N80i, N81, N81 8GB, N82, Nokia N91, Nokia N92, Nokia N93, Nokia N93i, Nokia N95, Nokia N95 8GB, Samsung SGH-i400, Samsung SGH-i450, Samsung SGH-i520, Samsung SGH-i550, Samsung SGH-i560

Đã đóng gói thành công chạy tốt trên 6120c nhớ để ngôn ngữ điện thoại là tiếng việt trước khi cài nhé các bạn
Link 6.2.217 :QuickOffice 6.2.217 be khoa.rar

Đăng ký cứ để máy ở chế độ offline rồi đăng ký đại nó báo lỗi nhưng vào thì full

Bài viết của CongVoi
Tớ đã lỡ cài rồ bây giờ không có code, không dùng được cũng không xóa theo cách cua bạn congvoi được! chắc phải reset máy lại nữa quá!

thienvu_phangiang

đúng vậy. bạn phải chọn ngôn ngữ việt mới có tiếng việt, tùy thích nếu bạn muốn xài ngôn ngữ nào trong 2 ngôn ngữ

mình dùng N78 tiếng việt mà vào chi có TV 1 đến 2 lần là TV sau vào lại thấy là tiếng anh.cứ gỡ đi cài lại thì vẫn vậy.muốn dùng tiếng việt thì phải làm thế nào,bạn giúp mình nhé!:-/

tiephien1

chủ topic cho mình hỏi 1 chút. mình đang dùng N95-2Gb, fw 31.0.017 đã có QuickOffice . giờ mình cài QuickOffice 6.2.217 VH như theo hướng dẫn của anh congvoi nhung vân không thể full được? thế là làm sao vây?

hnt20042000

vào đăng ký ấn điền đại email rùi gửi. nhớ tắt gprs đi. nó báo full ngay thôi.bạn vẫn thấy dòng đăng ký nhưng full rồi. nó không bắt điền code nữa đâu

tiephien1

không thể được bạn ah. dù đã để chế độ offline. nó báo là "không thể kết nối, hãy thử lại sau" chứ không như cua bạn là "ứng dụng vẫn được sử dụng"
có ai cài thành công bản 6.2.217 chưa nhỉ?

tuanloc1

không thể được bạn ah. dù đã để chế độ offline. nó báo là "không thể kết nối, hãy thử lại sau" chứ không như cua bạn là "ứng dụng vẫn được sử dụng"
có ai cài thành công bản 6.2.217 chưa nhỉ?

Mình cài và chạy tốt trên N82 hơn 1 tháng nay.

popog

ủa sao bạn ko post luôn link lên mà còn cho link vào file nén làm gì cho mất công :-?

tiephien1

ủa sao bạn ko post luôn link lên mà còn cho link vào file nén làm gì cho mất công :-?

đây là quy định của diễn đàn mà bạn. những pm cr@ck thì không được post trược tiếp lên 4r mà phải cho link vào 1 file txt rồi post file txt đó lên 4r. thân!

hhkkll

Hok full dc. Register bang email thi dc do. Nhug vao lai no bat enter code hoac purchase moi cho su dung. Po hand. Co ai cai full dc ngoai mod hok vay?

hhkkll

Hok full dc. Register bang email thi dc do. Nhug vao lai no ban enter code hoac purchase moi cho su dung. Po hand. Co ai cai full dc ngoai mod hok vay?