• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice 6.2.168 EN-VI

hhkkll

Bài viết của CongVoi
Posted via Mobile Device
La ghe. M xai n95. Intall truc tiep lun, hok co fai xoa file j het, intall ngon lanh. Register bag email ok, the ma van bat enter code or purchase. Ba me vn anh hung.

hduonghn

Posted via Mobile Device
La ghe. M xai n95. Intall truc tiep lun, hok co fai xoa file j het, intall ngon lanh. Register bag email ok, the ma van bat enter code or purchase. Ba me vn anh hung.

Kì lạ N 95 & N96 đâu khác gì nhau về cơ bản đâu mà N96 ko làm được như bạn nói nhỉ!

hhkkll

Kì lạ N 95 & N96 đâu khác gì nhau về cơ bản đâu mà N96 ko làm được như bạn nói nhỉ!
Posted via Mobile Device
Lam dc j dau bo teo? Intall dc, register bang email dc nhug hok full dc. Da the no bat entercode hay purchase moi cho doc van ban. Minh update truc tiep len, neu hok dang ki van xem dc vb. Dang ki thi edit dc vb. Amen.

Mình nghĩ Manager nên closed topic này thì hơn :H nhàm wa.

Last edited by a moderator:

hnt20042000

nói với tất cả những bạn thắc mắc và phàn nàn.mình là người chỉ việt hóa. không phải cr@CK. còn vấn đề cr@ck không được có thể tùy máy vì mình đã test trên 6120c nên mình nghĩ cũng được trên các máy khác ít nhất là 9.2. và mình test trên E63 vẫn cr@ck tốt.mình đã bỏ qua bản quyền để test đồ cr@ck cho các bạn thế mà chỉ nhận được mấy câu này thôi à?.
@hhkkll
bản bỏ tiền ra để mình cr@ck và việt hóa cho bạn à?

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Posted via Mobile Device
Lam dc j dau bo teo? Intall dc, register bang email dc nhug hok full dc. Da the no bat entercode hay purchase moi cho doc van ban. Minh update truc tiep len, neu hok dang ki van xem dc vb. Dang ki thi edit dc vb. Amen.

Mình nghĩ Manager nên closed topic này thì hơn :H nhàm wa.

Bạn có biết công sức bỏ ra để Việt hóa 1 pm, nhất là pm dài là thế nào không ? Chưa kể hao tổn về vật chất ( máy và pin của dân Việt hóa rất nhanh phải thay)

Vậy nên bạn không dùng thì để người khác dùng. Khi nào 10 người dùng đều kêu lỗi cả thì mới có thể nói close topic.

Ngay việc đơn giản là viếT Tiếng Việt có dấu bạn còn chưa làm được kìa.

hhkkll

Ngay việc đơn giản là viếT Tiếng Việt có dấu bạn còn chưa làm được kìa
sr bồ tèo nha, có thấy chữ Posted via Mobile Device hok mà bắt bẻ. Mobile hok hỗ trợ gõ tv thì hok dc post ah? flash lại fw tiếng Việt rùi đó, thấy có dấu chưa? Hay hok bít thiết kế.

hhkkll

Trước tiên là cảm ơn bạn đã Việt hoá và chia sẻ. Nhưng thực sự vẫn còn lỗi, như trên n95 tại sao update online từ bản mặc định lên thì dù hok đk nó vẫn cho đọc w,ppt,...nhưng cài bản of bạn nó hok cho đọc? => cài vào đồng nghiã với remove nếu hok crack đc hay hok có code đk. Và chắc chắn còn có 1 số lỗi như những mem khác phản ánh. Và xin xác thực rằng m cài trên 95, 82 đều hok crack đc.
Bạn cứ test lại xem, m nói hok sai đâu.

phongvulong

Sao mình cài vào máy N73 ME của mình thì không dùng dược chức năng Mass storage khi kết nối với máy tính nữa,hình như phân mềm lỗi thì phải

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình cài vào máy N73 ME của mình thì không dùng dược chức năng Mass storage khi kết nối với máy tính nữa,hình như phân mềm lỗi thì phải

Bạn thử gỡ nó ra rồi thử kết nối xem có được k? Nếu vẫn không được thì lỗi là do máy của bạn bị lỗi chứ k phải do PM đâu. Mọi ngưởi xài bình thường mà bạn.

pham_0763

Test trên n80, lần đầu thì update error, lần thứ 2 xóa file 200002b3 và cài thì máy báo install base backage first, cài thử bản 4.05 vẫn báo vậy, ai giúp mình với :(

tiephien1

oài! tưởng có mỗi mình mình bị lỗi chứ? hóa ra là nhiều người bị lỗi. mình dùng N95-2GB.

nicky721

download và cài đặt thành công.. cài đặt rồi xài ok luôn tới giờ chưa thấy lổi gì.. thanks bạn nhiều nha!!

w2k

mình đang dùng bản 6.2.168 rất ngon. ko bít bản 217 này thế nào nhỉ?

longjk2505

giúp em với em cài bản 6.2.217 vào máy E50 lúc active quên chuyển sang offline giờ nó bắt nhập code không cho dùng nữa rồi :(( làm sao để gỡ ra cài lại được ai chỉ dùm em với