• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

xiaohuang

Ax.Thế hoàng đã làm theo cái hướng dẫn ở bài 1 chưa vậy?? :-?:-?

Giờ thì được rồi. Làm gần giống cách ở bài 1, chỉ khác là khi restart xong phải vào Rompatcher chọn Disable mới cài được.

Bản này fix lỗi Excel, dùng khá good. Tuy nhiên vẫn ko gõ được dấu tiếng Việt mặc dù đã chọn chế độ gõ tiếng Việt (bấm phím * ko thêm dấu mà lại hiện bảng Symbol)

Posted via Mobile Device

4380

Báo cáo
Test thành công trên N95-8G
Up ầm ầm như bản 1.88, không cần xóa gì ráo trọi

dinhchan79

Xin hỏi .Mình đã làm theo hướng dẫn như ở bài 1 rồi mà sao cài vào lại không được vậy ?Nó cứ báo lỗi unable in install à .xin mọi người chỉ giúp .Cảo ơn !

CongVoi

Super V.I.P
Xin hỏi .Mình đã làm theo hướng dẫn như ở bài 1 rồi mà sao cài vào lại không được vậy ?Nó cứ báo lỗi unable in install à .xin mọi người chỉ giúp .Cảo ơn !

Bạn đã xóa đúng file và khởi động lại chưa??

anhdin

sao minh down về lại chỉ có mỗi file txt nhỉ?ko thấy file cài đâu?giúp mình với.

ah`, còn 1 vấn đề nữa, ko biết có fair là lỗi của FW 21. ko mà khi em cài mấy game vào, muốn bỏ bàn phím ảo đi nhưng có cái thì bỏ được, có cài thì ko cho bỏ, làm sao bi h?
Các bác chỉ dẫn giúp em nha.
TKS nhìu nhìu ;;)

dinhchan79

Mình đã xóa đúng file 200002B3 mà ,và tắt máy khởi động lại bằng nút tắt nguồn chứ không khởi động bằng 1 phần nào khác .Mong chỉ giúp.

bluedragon0307

Hic, em đã làm đúng như bài 1, cài vào máy báo: "Unable to install Component is builtin". Ai giúp em với.

Mà em có ý kiến các MOD tìm cách xoá hẳn bộ Office trong máy đi rồi cài cái mới, như vậy liệu có bị báo update error nữa ko>:)

diemhen_mobile

chính xác, xóa office trong máy đi rồi cài, đảm bảo không báo lỗi cập nhật, chú ý vào gỡ bỏ ứng dụng và xóa nhé, đừng xóa trực tiếp từ icon nhé.

bluedragon0307

chính xác, xóa office trong máy đi rồi cài, đảm bảo không báo lỗi cập nhật, chú ý vào gỡ bỏ ứng dụng và xóa nhé, đừng xóa trực tiếp từ icon nhé.

Nhưng bộ office của mình có sẵn theo FW, 4mart cũng ko mất thì làm sao xoá như bạn nói dc. Mình muốn nhờ các MOD tìm cách dùng Xplore để xoá, có như vậy mình nghĩ mới xoá dc

cupidbaby

Nhưng bộ office của mình có sẵn theo FW, 4mart cũng ko mất thì làm sao xoá như bạn nói dc. Mình muốn nhờ các MOD tìm cách dùng Xplore để xoá, có như vậy mình nghĩ mới xoá dc

Mình cũng có sẵn trong máy nè?Cài đè lên thôi có vấn đề gì đâu bạn.Mà bạn muốn xóa cũng không thể được.;)

cupidbaby

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 +Phương Pháp Cài Đặt Khi Bị Lỗi Uplate Error

......DO not register nhé!!!

Mình có bản 6.1.91 rồi đấy.Không biết có anh em nào post chưa?Chưa thì mai mình post cho.Bây j buồn ngủ quá!;)

khigiomayvtc

Mình đang dùng bản 6.0.270 thấy vẫn dùng tốt, chỉ hơi mất công là mỗi lần sử dụng thì phải chỉnh thời gian về lại thời điểm cài đặt ban đầu, vì nó chỉ cho dùng thử 7 ngày (mình không thích hack phone)

Phát triển thì không chịu cứ thích tụt lùi nếu khong thích hacks thì mua bản full :mad:) đỡ mất công cài lại mà còn được tiếng là trong sạch liêm chính đấy. Sau khi mua có khi còn được tổ chức liêm chính thế giới trao huân chương ý chứ =D>

Kojiro

Super V.I.P
Mình có bản 6.1.91 rồi đấy.Không biết có anh em nào post chưa?Chưa thì mai mình post cho.Bây j buồn ngủ quá!;)

Vào trang 6 mà xem nhé bạn :) Lần sau có quote bài thì nhớ xóa bớt chứ đừng để nguyên xi nhé, dài quá khó theo dõi :0

dccmltao

Banned
máy N81 bó tay quá các pro ơi!
thấy bạn bên trên cài được ở N81 rồi mà mình chịu

b1:đã cài file Goc vào máy.
b2:làm như hình dưới.

dccmltao

Banned
máy N81 bó tay quá các pro ơi!
thấy bạn bên trên cài được ở N81 rồi mà mình chịu

b1:đã cài file Goc vào máy.
b2:làm như hình dưới.

và cuối cùng là cái này-làm đi làm lại rất nhiều lần vẫn vậy.fomat đi đi lại lại 2 lần :D