• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Racing Thunder_ FULL ĐÃ MỞ HẾT CÁC MÀN CHƠI

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhthuc0308

chạy đi đâu rồi wimax, đang down về test thử hả.....=))=))=))
mà có down, nhớ thank người ta một cái nha:D

MuscleNerd

Thật ra để ý Wimax nhiều rồi! Toàn spam, "Bài này bị del chắc" "có người pots rồi, chuẩn bị tinh thần"..... Hôm nay bẻ mặt cho chừa, Mod không xử lý những người như vậy đi, Không đóng góp thì thôi, tưởng mình ta đây...sr Mod

wimax16vnn

thôi đi, đuối lý rồi thì rút cho êm thắm đi, còn ai vô hoc, ai mất dạy thì cũng quá rành rồi. phải không lesbian? =))

toàn là 1 tụi đầu đường xó chợ mà. đi post bài dâng tận miệng mà còn chê ngon dỡ thì bó tay
bọn này chỉ có nước cho đi bốc cứt ăn thôi :))
thanhthuc với bọn chó kia rủ nhau mà đi ăn cứt đi :))

thanhthuc0308

ai đầu đường? ai xó chợ? chỉ có những người nói ra những từ ngữ như thế mới đầu đường xó chợ. đúng không lesbian?

wimax16vnn

ai đầu đường? ai xó chợ? chỉ có những người nói ra những từ ngữ như thế mới đầu đường xó chợ. đúng không lesbian?

tui nói ai thì đó bít, ông ko fải thế thì thôi, có tật giật mình àh ;;;;;;; :))

wimax16vnn

Có bồ nào chép mấy game FULL của bác kia xem nó có mở hết các màn chơi ko nào ?
Hãy vẫn có cái ổ khóa tổ chản hả?

Racing thunder>> fần time attack đó >> vô coi có còn cái ổ khóa ko
Rùi chép file mình vào , rùi xem lại cái ổ khóa có mất ko
ai võ mồm nào? :))

Chỉnh sửa cuối:

master09

Có bồ nào chép mấy game FULL của bác kia xem nó có mở hết các màn chơi ko nào ?
Hãy vẫn có cái ổ khóa tổ chản hả?

Nói nhảm không ah. toàn giở cái võ miệng đầu đường xó trợ không ah. a e coi và down về test thử xem có cái khóa " Tổ Chản" nào không hay chính cái miệng nhảm và nhưng lời của nhưng kẻ ích kỷ thua nhưng không chịu khuất phục. nói vậy đủ hiểu. Mong mod khóa topic này lại!

wimax16vnn

Nói nhảm không ah. toàn giở cái võ miệng đầu đường xó trợ không ah. a e coi và down về test thử xem có cái khóa " Tổ Chản" nào không hay chính cái miệng nhảm và nhưng lời của nhưng kẻ ích kỷ thua nhưng không chịu khuất phục. nói vậy đủ hiểu. Mong mod khóa topic này lại!

Ko nói nhìu, làm như tui coi
"
Racing thunder>> fần time attack đó >> vô coi có còn cái ổ khóa ko, mấy màn chơi sau đó
Rùi chép file mình vào , rùi xem lại cái ổ khóa có mất ko "

Do cái ScreenSnap chụp ko dc, cứ ra màu đen nên ko post hình lên dc cho ông xem

master09

Racing thunder hay game nào của POLARBIT cứ chơi chinh phục đứng 1st là khắc nó cho qua màn. không có cái khóa nào hết cứ như thế chơi cho tới khi hết màn. còn cái khóa " Tổ Chản" kia vô ý nghĩa không có tác dụng. các bạn cứ down về test khắc bít. mình đã chơi hết các game và chinh phục game bao nhiu lần rùi cứ chơi hết rùi lại Reset game chơi lại từ đầu. không thể nói nhìu và nói chuyện với nhưng người có văn hóa đầu đương xó chợ.

coollove01

Cái khóa trong timeattack chỉ cần chơi hết các map trong championship là tự mở ra hết. Đâu cần chép file nào. Chắc file bác wimax up là file data sau khi đã qua hết các map.
Cơ mà up link thì bác phải để pubic chứ. Private thì ai dow đc :|

wimax16vnn

Racing thunder hay game nào của POLARBIT cứ chơi chinh phục đứng 1st là khắc nó cho qua màn. không có cái khóa nào hết cứ như thế chơi cho tới khi hết màn. còn cái khóa " Tổ Chản" kia vô ý nghĩa không có tác dụng. các bạn cứ down về test khắc bít. mình đã chơi hết các game và chinh phục game bao nhiu lần rùi cứ chơi hết rùi lại Reset game chơi lại từ đầu. không thể nói nhìu và nói chuyện với nhưng người có văn hóa đầu đương xó chợ.

Cái khóa trong timeattack chỉ cần chơi hết các map trong championship là tự mở ra hết. Đâu cần chép file nào. Chắc file bác wimax up là file data sau khi đã qua hết các map.
Cơ mà up link thì bác phải để pubic chứ. Private thì ai dow đc :|

Đó, bác coollove hơi hỉu ý của tui rùi đó
còn ông master kia nói thế ai chả nói dc, cứ đua 1st đứng đầu là wa màn mới , thế con nít lớp 1 cũng nói dc
Ý của tui là ko cần đứng 1st gì cả, chỉ cần chép file trên vào là có đủ các màn chơi, thik chơi màn nào thì chơi, chả cần fải đứng 1st mới chơi dc
Giờ đã hỉu chưa nào
-----------------
thấy mấy pa đây ko chịu test mà cứ nói nhăn nói cụi , ghét wá để private đó

Status
Không mở trả lời sau này.