• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Racing Thunder_ FULL ĐÃ MỞ HẾT CÁC MÀN CHƠI

Status
Không mở trả lời sau này.

master09

Đó, bác coollove hơi hỉu ý của tui rùi đó
còn ông master kia nói thế ai chả nói dc, cứ đua 1st đứng đầu là wa màn mới , thế con nít lớp 1 cũng nói dc
Ý của tui là ko cần đứng 1st gì cả, chỉ cần chép file trên vào là có đủ các màn chơi, thik chơi màn nào thì chơi, chả cần fải đứng 1st mới chơi dc
Giờ đã hỉu chưa nào
-----------------
thấy mấy pa đây ko chịu test mà cứ nói nhăn nói cụi , ghét wá để private đó

mỗi người một ý. tốt nhất là không nói gì nữa.nói nhìu mệt!

darkness90vt

chơi game mà như kiểu của wimax thì nghỉ cho rối, còn cái n-gage cho 5230 mình tét rồi, đã set được phím cứng, nhưng lại bị lỗi khởi động game error "KERN-EXEC 3" bác nào rảnh thì nghiên cứu giúp cái

coollove01

chơi game mà như kiểu của wimax thì nghỉ cho rối, còn cái n-gage cho 5230 mình tét rồi, đã set được phím cứng, nhưng lại bị lỗi khởi động game error "KERN-EXEC 3" bác nào rảnh thì nghiên cứu giúp cái

disable tất cả các patch trong Rompatcher thì game mới hoạt động. Tốt nhất là bạn nên test với game trial trên trang chủ n-gage trước bởi game đã crack rất hay bị lỗi này ( đã test thành công game asphalt :)) )

darkness90vt

disable tất cả các patch trong Rompatcher thì game mới hoạt động. Tốt nhất là bạn nên test với game trial trên trang chủ n-gage trước bởi game đã crack rất hay bị lỗi này ( đã test thành công game asphalt :)) )
đã díable rồi nhưng vần ko được, còn down game trên trang chu thì nó lại ko thể kết nối

BuuPhucCT

Well-Known Member
Topic khóa ở đây vì chẳng có gì để thảo luận nữa. Đây chỉ là file save để unlock game chứ không phải một game mới

Status
Không mở trả lời sau này.