• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RADIO CHO HTC TyTNII (Kaiser) - CÁC PHIÊN BẢN

trinhhuan1love

POLARIS Radio v1.58.25.14

Bản Radio patch từ HTC Polaris cho Kaiser.

ban oi
minh up ban nay vao may s11ht thi bi loi ca nha dup minh voi
minh dang dung w6.5
bay gio goi dien lan dau thi duoc lan lan thu hai thi bi ngat tat ca loa .mich ,khong nghe nhac cung nhu moi am thanh khac
minh boi roi qua cac ban dup minh voi nhe
cam on nhieu

NhatToai

Super V.I.P

Lưu ý phải gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé bạn!
Vấn đề của bạn khá đơn giản,tải radio version 1.65.xx.xx hoặc 1.70.xx.xx về up lại là ok.
Bản Radio trên không tương thích với WM6.1/6.5

longcu

cảm ứng đơ đơ thì thay đổi HardSPL còn radio là thay đổi âm thanh và sóng....

thangpckb

híc,các bác giúp em với.em dang dùng win 6.5 của sonblck nhưng em cài radio bản 1.58 như trên thì vào camera nó den thui à,còn cài bản 1.64. thì vào camera cũng đen thui và ko có âm thanh nữa.chả hiểu sao cả,hôm qua em dùng 1 bản 1.7 nhưng camera bị xọc quá lên down radio xuống,giờ thì thế này

NhatToai

Super V.I.P
híc,các bác giúp em với.em dang dùng win 6.5 của sonblck nhưng em cài radio bản 1.58 như trên thì vào camera nó den thui à,còn cài bản 1.64. thì vào camera cũng đen thui và ko có âm thanh nữa.chả hiểu sao cả,hôm qua em dùng 1 bản 1.7 nhưng camera bị xọc quá lên down radio xuống,giờ thì thế này

ROM 6.1 và 6.5 chỉ chạy với Radio 1.65 trở lên mà thôi,Radio từ 1.64 trở xuống chỉ dùng với ROM 6.0 cho nên mới có hiện tuợng NO camera & sound.

thangpckb

ROM 6.1 và 6.5 chỉ chạy với Radio 1.65 trở lên mà thôi,Radio từ 1.64 trở xuống chỉ dùng với ROM 6.0 cho nên mới có hiện tuợng NO camera & sound.

oh thế à,em mới nghịch PPC nên ko rõ.thanks anh nhé