• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 modify by xiaohuang

thanhlongnd

Muốn nhiều tiền thì vào đây nghiên cứu cái này nhé :p

Bạn xiaohuang ơi, cái này có hack point cầu thủ đc ko ? Và mình muốn fomat máy có cách nào giữ lại các file mình save điểm cầu thủ đc ko ? Nuôi quá chòy chẳng nhẽ cày lại ?

xiaohuang

Bạn xiaohuang ơi, cái này có hack point cầu thủ đc ko ? Và mình muốn fomat máy có cách nào giữ lại các file mình save điểm cầu thủ đc ko ? Nuôi quá chòy chẳng nhẽ cày lại ?
Game này có thể save được đó bạn, cái RMS là file save đó ;;)

vietlove

PM này chơi trên N73 rất chậm và thỉnh thoảng bị OUT chán lắm . Khắc phục sao được bây giờ nhỉ ^^ mình đã làm tăng RAM lên đến 15Mb rồi ( hết mức có thể với N73 ) mà kô ăn thua gì !

bluedragon0307

PM này chơi trên N73 rất chậm và thỉnh thoảng bị OUT chán lắm . Khắc phục sao được bây giờ nhỉ ^^ mình đã làm tăng RAM lên đến 15Mb rồi ( hết mức có thể với N73 ) mà kô ăn thua gì !

Mình cũng dùng N73, bạn làm theo cách này nhé: khởi động lạ máy, đợi khoảng 3 phút rồi mở Jbak tắt tất cả Pm đang chạy ẩn, chỉ để lại Anykey, SysAp và akncapsever đảm bảo máy bạn sẽ có tầm 18mb ram, của mình thường là dc 19mb:D thế là xong, chơi vô tư bạn à, ko bao giờ bị out luôn.

thanhlongnd

Game này có thể save được đó bạn, cái RMS là file save đó ;;)

Bác làm ơn chỉ giúp có thể lấy cái file save RMS như bác nói ở đường dẫn nào ?

bác XiaoHuang ơi, bản bác mod cho E71 kia cứ cài đè lên bản mình đang cài sẵn ở máy à ?

Liệu nó có xóa dữ liệu cầu thủ mình đang nuôi dở ko ? kì công lắm rùi giờ bỏ đi tiếc lắm ? Và bác chỉ cả TL cách lưu lại file save để fomat máy xong giữ lại các cup mình đang đá ?

Last edited by a moderator:

xiaohuang

Bác làm ơn chỉ giúp có thể lấy cái file save RMS như bác nói ở đường dẫn nào ?

bác XiaoHuang ơi, bản bác mod cho E71 kia cứ cài đè lên bản mình đang cài sẵn ở máy à ?

Liệu nó có xóa dữ liệu cầu thủ mình đang nuôi dở ko ? kì công lắm rùi giờ bỏ đi tiếc lắm ? Và bác chỉ cả TL cách lưu lại file save để fomat máy xong giữ lại các cup mình đang đá ?

Chỉ có bản mod của mình mới có chức năng sao lưu và phục hồi save của RF2010, nếu bạn đang chơi bản gốc thì bó tay :|

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Chỉ có bản mod của mình mới có chức năng sao lưu và phục hồi save của RF2010, nếu bạn đang chơi bản gốc thì bó tay :|

thôi xong, bạn mod muộn quá, giờ cày lại thằng cầu thủ có mà teo, 5 ngày nay cày 18/24 giờ. mỗi ngày 5 ngày sạc pin 6 phát . Giờ cày lại thua luôn. Đành đợi bản 3D HD năm nay rùi cày vậy :(

byebyeshady

thôi xong, bạn mod muộn quá, giờ cày lại thằng cầu thủ có mà teo, 5 ngày nay cày 18/24 giờ. mỗi ngày 5 ngày sạc pin 6 phát . Giờ cày lại thua luôn. Đành đợi bản 3D HD năm nay rùi cày vậy :(

Bản 3D sợ giật bác :|

thanhlongnd

Ọc máy em giật mới chết chứ. Lúc nó mà soạc bóng thì... :| nằm im cả chục giây

mình chơi game hầu như tắt nhạc đi cho mượt. Bác dùng máy gì? Năm ngoái mình chơi bản 3D HD 2009 ko bị giật chút nào . Bản jar năm nay loat lâu và giật. Ko hiểu sao đêm qua đang chơi còn dis nữa

byebyeshady

mình chơi game hầu như tắt nhạc đi cho mượt. Bác dùng máy gì? Năm ngoái mình chơi bản 3D HD 2009 ko bị giật chút nào . Bản jar năm nay loat lâu và giật. Ko hiểu sao đêm qua đang chơi còn dis nữa

Ọc G700 bác đã update đc chuyển nhượng chưa??? Không hiểu sao mỗi lần em Restore lại có lỗi Bad Name hay UIQ nhà mình bị vậy chứ mấy con Sony khác cứ táng vô tư :|

xiaohuang

Ọc G700 bác đã update đc chuyển nhượng chưa??? Không hiểu sao mỗi lần em Restore lại có lỗi Bad Name hay UIQ nhà mình bị vậy chứ mấy con Sony khác cứ táng vô tư :|

Chắc bạn đổi tên file RMS nên bị lỗi.
Bản ở link đính kèm, file rms phải là "Real Football 2010.rms"
Mấy bản ở link Mediafire, file RMS phải là "RF10 mod by xiaohuang.rms"

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

chithanh22

mod được lời bình luận tiếng việt nữa thì wa pro đó bác
mong bác sớm cho ra bản mới nha

xiaohuang

sao vẫn chưa có V-league thế bác ơi :D
Dạo này bận quá, chưa có thời gian mod, chắc vài ngày nữa sẽ có ;;)

mod được lời bình luận tiếng việt nữa thì wa pro đó bác
mong bác sớm cho ra bản mới nha
Gameloft mã hoá kỹ quá nên rất khó dịch phần bình luận sang tiếng Việt :|

Last edited by a moderator:

Caominh171

SAo em cài vào N72 lúc nhấp vào icon thì nó dí ra menu vậy????????
Ai chỉ giúp em cái.......

Đây là box v3, N72 thì wa box S60 nha bạn, nếu ko cài vào ko tương thích với màn hình N72 nên cũng sẽ ko chơi được đâu!

hboy

Posted via Mobile Device hay lắm bro hãy mod luôn V-leage luôn cho đã, sẵn tiện bro mod luôn đội tuyển Việt Nam vào cup thế giới luôn được không?