• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 modify by xiaohuang

yumikenshi

pó tay em rồi.cài bản mod của 3250 mà sao cầu thủ linh tinh quá.MU thì có cả Eto.còn các câu lạc bộ khác thì vớ vẩn quá. làm em del bản cũ đi mất công cày quá.

xiaohuang

pó tay em rồi.cài bản mod của 3250 mà sao cầu thủ linh tinh quá.MU thì có cả Eto.còn các câu lạc bộ khác thì vớ vẩn quá. làm em del bản cũ đi mất công cày quá.
Sao kỳ vậy, tất cả các bản dùng chung 1 file save, các bản khác không vấn đề gì sao bản dành cho 3250 lại như thế nhỉ? :-?

boydatinh_htn

Em có ý kiến này với bác xiaohuang lun là bác MOD lun mấy biểu tượng của các đội cho chuẩn lun nha . Nếu cả nhà đồng ý thì cổ động cho bác xiaohuang để bác có tinh thần làm việc nào ..!!=D>=D>

byebyeshady

hqua ngồi đá vs thằng bạn mới để ý cái chai nước của thủ môn đặt bên cạnh cầu môn khi bị đá phải nó văng đi mỗi chai một nơi... Không biết các bác có để ý không nhưng đúng là Gameloft nhà mình tinh ý thật :)

boydatinh_htn

Ò đúng òi 2 chai chứ không phải 1 . đặt bên một góc đá trúng đó được thưởng 1 lon coca cola ! hehe ^^

THCN

Well-Known Member
Thật vậy hả? Vậy là vừa đá bóng vừa giải khát bằng coca cola luôn!
Posted via Mobile Device

yumikenshi

Sao kỳ vậy, tất cả các bản dùng chung 1 file save, các bản khác không vấn đề gì sao bản dành cho 3250 lại như thế nhỉ? :-?

không chỉ bản 3250 đâu anh.cả bản n80 nữa.em cài vô mà tên các câu lạc bộ k đúng j cả.hic.các bản kia thì ok.ủng hộ anh mod lại các bản bị lỗi nha.dù sao cũng thank!

boydatinh_htn

lại một ngày trôi qua , chờ đợi đến khi có VN đề đá đây . Mê quá đi thôi . Không biết PES10 năm nay có hay như cái này không nữa ..??

bumbeo56

em là fan điên cuồng của game quản lí bóng đá thank bác nhé update nhiều giai cho a e thưởng thức :X:x

THCN

Well-Known Member
Vào đầu hoặc cuối mùa giải bạn đem cầu thủ ra rao bán, mình chơi mấy mùa rồi mà chẳng bán được em nào cả vì tụi nó không có thèm mua.
Posted via Mobile Device

bennychen

Vào đầu hoặc cuối mùa giải bạn đem cầu thủ ra rao bán, mình chơi mấy mùa rồi mà chẳng bán được em nào cả vì tụi nó không có thèm mua.
Posted via Mobile Device
nhưng vào chỗ nào ha bạn, đến kì chuyễn nhượng mình kiếm mãi không ra nơi nào để đặt bán cầu thủ hết :-(

ngothangno1

bạn ơi làm 1 bản mod cho s60v5 giúp anh em với. mình nghiền trò này quá
cho mình hỏi thêm muốn chỉnh cho máy tự đá thì làm thế nào. mình chí thích quản lý giống huấn luyện viên thui