• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Remote Desktop Mobile

lungtung

bạn set ip giống như hình đầu của mình up là vào được, tab general để tự động nhé, chỉ đổi ở tab alternate configuration thôi
à, trước mình đổi ở tab general nên nó vào được mạng
Mỗi lần kết nối với pc thì màn hình pc nó out ra như kiểu log off, có cách nào để cho pc vẫn hoạt động bình thường không nhỉ

maiyeuemnn

à, trước mình đổi ở tab general nên nó vào được mạng
Mỗi lần kết nối với pc thì màn hình pc nó out ra như kiểu log off, có cách nào để cho pc vẫn hoạt động bình thường không nhỉ

Về nguyên tắc thì nó ko cho phép, nhưng có phần mềm VNC hỗ trợ chức năng này hay sao đó, cái này mình chưa tìm hiểu kỹ lắm :D

chucuoihp

Remote Desktop Mobile chạy cái này vẫn lằng nhằng quá, bao giờ nó viết teamviwer trên WM hay android nhỉ :(.
Nghịch cái IP xài 3G với TW chỉnh download torrent ở nhà như cướp =.="

maiyeuemnn

Remote Desktop Mobile chạy cái này vẫn lằng nhằng quá, bao giờ nó viết teamviwer trên WM hay android nhỉ :(.
Nghịch cái IP xài 3G với TW chỉnh download torrent ở nhà như cướp =.="

Để em nghiên cứu cái VNC có chức năng hơi giống teamview xem sao :D