• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Explorer 2007 v6.15

Status
Không mở trả lời sau này.

idezai

Bác ấy đã gửi link để down và cả vừng nữa. Vừng dùng để đắng ký đó!

nhatha

bản 6.16 e xài cái vừng này ko được nữa bác ơi, bác coi lại giùm e với nhen.thanks

khigiomayvtc

Thôi 6.15 là cũng dùng được rồi không mất tièn mua đi ăn cắp của người ta thì chỉ thế thôi không người ta uống nước lã để sống và viết phần mềm cho chúng ta dùng ah:-?

sinhvienmoi

Cái này thì chắc khỏi cần giới thiệu ha.
Bản mới nhất của Resco Explorer. Có thêm FPT Explorer
Link Download:
http://www.resco.net/smartphone/explorer/default.asp
Mình chỉ gửi kèm theo muối vừng cho đủ gia vị thôi

Cái bản của em là version 6.17 ko có k3y hic hic
Bro nào có bản nào cũngdc version mấy cũng dc miễn là có K3y cho em dùng với.
EMAIL EM: _thanhtruong811966@yahoo.com
Cám ơn nhiều ạ:((

Last edited by a moderator:

son04t3

Bác có .Net Framwork cho windows mobile 2003 ko ạ?
Thanks!

Sao nhiều người đã cài được chương trình Resco Explorer 2007 và đã có .Net Framwork mà không chia sẻ cho anh em dùng với là thế nào nhỉ?

ThanhAn

Bác có .Net Framwork cho windows mobile 2003 ko ạ?
Thanks!

Sao nhiều người đã cài được chương trình Resco Explorer 2007 và đã có .Net Framwork mà không chia sẻ cho anh em dùng với là thế nào nhỉ?
Mấy pro khi thắc mắc thì nên chịu khó tìm hiểu nhé, "Net Framwork" mà mấy bạn cần thì vào trang chủ của Microsoft mà tải về(hoặc Google mà tìm,free mà) còn cần số để đăng kí thì Pm cho tớ, Ower của các bạn:đúng cả tên,họ,dấu cách,dấu mũ... mình sẽ gửi chìa cho_OK

daotoan3Ihut

Các bác ơi, hiện nay diễn đàn mình đang bị hỏng file đính kèm, thế nên các bác có thể cho em link đown vừng, lạc của resco ẽplorer đc k? thanks các bác nhe

nguyenthuanbg_pv

Uh nhỉ, sao mà các file đính kèm của diễn đàn mình lại hỏng thế nhỉ? Chán quá, hèn chi không thể tải file về được. Bao giờ mới khắc phục được nhỉ. Bạn daotoan3Ihut cần vừng lạc của SescoEx thì pm trực tiếp cho thành viên đã chia sẻ phần mềm nay trên diễn đàn đó.

nguyenthuanbg_pv

Mấy pro khi thắc mắc thì nên chịu khó tìm hiểu nhé, "Net Framwork" mà mấy bạn cần thì vào trang chủ của Microsoft mà tải về(hoặc Google mà tìm,free mà) còn cần số để đăng kí thì Pm cho tớ, Ower của các bạn:đúng cả tên,họ,dấu cách,dấu mũ... mình sẽ gửi chìa cho_OK

Bạn ThanhAn ơi! Làm ơn cho mình xin c**de của RescoEx v6.15 SP với, file đính kèm của diễn đàn mình hỏng mất rồi. Owner: thuan
Cảm ơn rất nhiều.

kiet_xu

Các bác ơi, hiện nay diễn đàn mình đang bị hỏng file đính kèm, thế nên các bác có thể cho em link đown vừng, lạc của resco ẽplorer đc k? thanks các bác nhe

Uh nhỉ, sao mà các file đính kèm của diễn đàn mình lại hỏng thế nhỉ? Chán quá, hèn chi không thể tải file về được. Bao giờ mới khắc phục được nhỉ. Bạn daotoan3Ihut cần vừng lạc của SescoEx thì pm trực tiếp cho thành viên đã chia sẻ phần mềm nay trên diễn đàn đó.

Hiện nay diễn đàn đang trong thời gian nâng cấp nên các file đính kèm chưa thể down được. Các bạn thông cảm và đợi khoảng 1 tuần nữa.Theo quy định của diễn đàn là không được tuyên truyền CR và KG nên các bạn đừng trao đổi và đưa CR, KG trên diễn đàn mà hãy PM cho nhau :D

nguyenthuanbg_pv

Chào bạn Kiet_xu!
Mình đã cài được các RescoEx v6.15 rồi, cho mình xin c**de nhé. Owner: thuan
Cảm ơn nhiều lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.