• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Explorer 2007 v6.15

Status
Không mở trả lời sau này.

VHung85

Em biết là diễn đàn đang nâng cấp , nhưng đợi mãi mà chưa nâng cấp xong , các file đính kèm , em down mãi mà không được

tonihoang

tonihoang

Đây chỉ là link tới trang chủ của Réco thôi bạn. Vào đó down đi rồi kiếm xxx sau, nếu không đươc thì Pm cho mình, mình sẽ gởi cho

s4d_m4n_i4u

Bác cho em hỏi tý . Sao em cài vào con Samsung I607 của em thì nó bảo là phần mềm ko tương thích hả bác ? Con này chạy WM5 mà

tonihoang

Bác cài phần mềm nào vậy? Thường soft của Resco tương thích rất tốt với tất cả các HĐH khác nhau. Từ WM2003 cho đến WM 6.0 đều chạy tốt.
Mình đã kiểm tra trên máy SCH-i600 (cũng tương tự máy của bạn thì thấy vẫn chạy tốt mà)
Hay là bác tải nhầm bản dành cho PPC?

tonihoang

Những link về ngũ vị hương bây giờ forum không cho post lên nữa. Bạn PM địa chỉ mail mình send cho. Thông cảm nha

VHung85

Mình đã send MTK cho bạn rồi
1 lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều . Tiện thể nhờ bạn thêm lần nửa , bạn có phần mềm remote tv cho i300x không , gửi cho mình với , mình bó tay rồi , kiếm không ra nổi . Thanks=D>

phamnguyen

Mình sẽ Post lại cái Resco Explorer v6.15 cho smartphone (đây là bản mới nhất cho dòng này, v6.17 chỉ có cho PPC thôi nha)
http://www.resco.net/smartphone/explorer/downloads.asp

Sẵn tiện mình làm luôn cái Resco Photo Viewer for Smartphone (v5.34)
http://www.resco.net/smartphone/photoviewer/default.asp

Còn xxx thì do Forum không cho phổ biến nữa nên ai cần thì cứ PM cho mình là được.
Nếu thấy hay làm ơn bấm nút thanks giùm.

bạn cho mình trọn bộ luôn nha bạn yahoo:ptn_555@yahoo.com.vn, owner: Kevin Pham

tungninh

sao mình ko download được cái gì hết vậy. Nó toàn link đến cái trang gì trắng tinh ý

tonihoang

Từ dạo không cho up XXX chung với soft thấy cái forum này càng ngày hẻo. Người muốn kiếm soft thì lại không có xxx, còn người up soft lên thì lại phải send xxx hoài. Không send thì sợ mọi người buồn, còn send thì nhiều khi không có thời gian để send nữa. Chán quá

Status
Không mở trả lời sau này.