• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RESTORE & JAILBREAK IPHONE OS 3.0 CHO 3G WORLD

Zenki

Super V.I.P
Sau khi mình cài Itunes 8.2 vào PC, sau đó khi mở Itunes ra thì báo lỗi " The file "iTunes Library.itl" cannot be read because it was created by a new version of iTunes. " Vậy cho hỏi bây giờ phải làm gì ?

Lỗi này là do trước đây bạn đã cài iTunes bản mới hơn bản 8.2 và file iTunes Library.itl của bạn chỉ thích hợp với phiên bản iTunes mới, giờ bạn về lại bản iTunes cũ thì file này không tương thích, vì thế bạn sẽ phải xóa file Library đó đi hoặc là dùng iTunes mới hơn để tương thích.

kien5788

Lỗi này là do trước đây bạn đã cài iTunes bản mới hơn bản 8.2 và file iTunes Library.itl của bạn chỉ thích hợp với phiên bản iTunes mới, giờ bạn về lại bản iTunes cũ thì file này không tương thích, vì thế bạn sẽ phải xóa file Library đó đi hoặc là dùng iTunes mới hơn để tương thích.

Muốn xóa file này thì vô phần nào để xóa thế bạn? Mà mình đang muốn lên FW 3.0 gốc như bài viết thì ko có cần bắt buộc phải iTunes 8.2 ko, hay có thể iTunes bản mới hơn cũng được?