• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rơi tự do mà vẫn có thời gian chụp ảnh

Status
Không mở trả lời sau này.

tuhugapmua

pác muốn thử nhảy xem sao, nhảy xong ra mua dt cũng không muộn :))
đâu phải rơi tự do đây là trò nhảy dù VN mình có đó bạn. Ở không quân miền Nam có mở lớp đó. Bạn đăng ký học đâu chừng 2 tháng họ kiểm tra đủ tiêu chuẩn thì bạn sẽ được nhảy nhé :D

tuhugapmua

Hôm trước có ghé Mai Nguyên, thấy nv bán hàng tư vấn dán mặt sau bằng keo dán xe (vì mình ko thix ốp lưng). Có bác nào thử zụ này chưa vậy?

tuhugapmua

nhảy dù không khéo là chỉ nhảy được 1 lần duy nhất trong đời thì nguy !

đâu phải bạn muốn nhảy thì được nhảy đâu :D Học hành 2 tháng đàng hoàng rồi test kĩ lại, đạt đầy đủ tiêu chuản họ mới cho mình nhảy. Mà đã được nhãy thì phải cần có 1 em như HTC này để ghi lại :))

tuhugapmua

nhảy dù không khéo là chỉ nhảy được 1 lần duy nhất trong đời thì nguy !

đâu phải bạn muốn nhảy thì được nhảy đâu :D Học hành 2 tháng đàng hoàng rồi test kĩ lại, đạt đầy đủ tiêu chuản họ mới cho mình nhảy. Mà đã được nhãy thì phải cần có 1 em như HTC này để ghi lại :))

hipnotype

Sợ đăng ký xong rồi bỏ học luôn đó chứ !

hipnotype

Sợ đăng ký xong rồi bỏ học luôn đó chứ !

Status
Không mở trả lời sau này.