• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM B&B 5.0 WM6.1 PRO WWE CHO HTC Artemis

Status
Không mở trả lời sau này.

binhminhmuon

chà chà,nhiều "yêu sách" thế này Tom chắc sợ chạy mất quá :))
nhân tiện đây mình thấy bản Rom này Tom không đưa vào bàn phím Touch thì phải,có thể tin nhắn sắp xếp dạng Hội thoại này tiện theo dõi nhưng sẽ khó sử dụng khi dùng bàn phím Touch (ko gian của bản tin viết sẽ bị thu hẹp vì bàn phím Touch lớn hơn) nhưng phím Touch tiện mà,phải không mọi người?nhiều khi không cần phải rút bút hay quên bút...mong Tom nghiên kíu và đưa vào nhá, thx ^^
To Cspower; xl nếu mình nhiều chuyện nhưng mà thấy sao bạn phải "rắc rối hóa" khi quay số vậy nhỉ?^^ phải nhấn 1 loạt mới ra người cần gọi...
mình hay thao tác thế này; (nếu mún gọi Thuychip) 1 chạm vào contact ->1 chạm vào chữ cái T (hiện lên tên Thuychip) và phím Gọi là xong,trừ trường hợp có quá nhìu người tên T thì phải tìm một chút..
nếu là người mà bạn hay liên lạc sao kô add vào Touch List hoặc Favorite People nhỉ?^^ Thân.

Chỉnh sửa cuối:

jennydontcry

Em ấn nút thanks rồi mà sao chả thấy link down đâu thế nhỉ?Các bác có thể post lại cho em được ko ạ?

cspower

chà chà,nhiều "yêu sách" thế này Tom chắc sợ chạy mất quá :))
nhân tiện đây mình thấy bản Rom này Tom không đưa vào bàn phím Touch thì phải,có thể tin nhắn sắp xếp dạng Hội thoại này tiện theo dõi nhưng sẽ khó sử dụng khi dùng bàn phím Touch (ko gian của bản tin viết sẽ bị thu hẹp vì bàn phím Touch lớn hơn) nhưng phím Touch tiện mà,phải không mọi người?nhiều khi không cần phải rút bút hay quên bút...mong Tom nghiên kíu và đưa vào nhá, thx ^^
To Cspower; xl nếu mình nhiều chuyện nhưng mà thấy sao bạn phải "rắc rối hóa" khi quay số vậy nhỉ?^^ phải nhấn 1 loạt mới ra người cần gọi...
mình hay thao tác thế này; (nếu mún gọi Thuychip) 1 chạm vào contact ->1 chạm vào chữ cái T (hiện lên tên Thuychip) và phím Gọi là xong,trừ trường hợp có quá nhìu người tên T thì phải tìm một chút..
nếu là người mà bạn hay liên lạc sao kô add vào Touch List hoặc Favorite People nhỉ?^^ Thân.
:)) Chúc bác TOM luôn đủ tình yêu với ROM của HTC Artemis và Love.
@binhminhmuon: Để giải thích cho dễ hiểu thôi, chứ nếu anh sách có một người vần T là thuychip thì đương nhiên bật phone và nhấn 8 ... :)

hanhpn

Các bạn muốn thấy Link có 2 cách:

1. Nhấn vào nút Thanks màu đỏ ở ngay bên dưới bài viết, góc tay phải ngoài cùng
2. Nhấn Reply with Quote (trả lời với trích dẫn), trong phần trích dẫn sẽ có được link.

Chúc vui
PS. nhiều Spammer quá nhỉ, toàn cảm ơn

phuhama

Mình muốn cài lại GPS cho nghiêm chỉnh nên muốn biết prog nào bắt tín hiệu ngon lành. Hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các bạn.

PS: mình có bản đồ dạng .map

hanhpn

Em dùng cả hai phần mềm là VietmapR12 và Ozi đều dùng tốt. Bản đồ dạng .map dùng với phần mềm Ozi Explorer (là bản đồ giấy được scan theo dạng ảnh để đọc trên máy)

begift

Mình muốn cài lại GPS cho nghiêm chỉnh nên muốn biết prog nào bắt tín hiệu ngon lành. Hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các bạn.

PS: mình có bản đồ dạng .map

Theo em biết thì chưa thấy phần mềm nào có tác dụng làm ổn định tín hiệu GPS cả thì phải.
Phần mềm xem bản đồ dạng .map thì hình như là OziExplorerCE

Nếu bạn ở trong Sài Gòn thì dùng MapKing 2007 cũng rất hay (dữ liệu có phần chi tiết hơn Vietmap R12)

http://www.taybacgroup.com.vn/default.aspx?g=posts&m=6889&#6889

phuhama

Cám ơn 2 bạn hanhpn & begift đã hướng dẫn. Nếu các bạn có sẵn prog này có thể chia sẻ cho mình & các bạn khác được không?! Link của bạn begift cho lại là 1 diễn đàn khác và phải có $ mới được dl. 1 câu hỏi nhỏ, OziExplorer này có chạy tốt ở Châu Âu?

begift

Cám ơn 2 bạn hanhpn & begift đã hướng dẫn. Nếu các bạn có sẵn prog này có thể chia sẻ cho mình & các bạn khác được không?! Link của bạn begift cho lại là 1 diễn đàn khác và phải có $ mới được dl. 1 câu hỏi nhỏ, OziExplorer này có chạy tốt ở Châu Âu?

OziExplorer chạy tốt trên toàn thế giới bạn ạ.
Vietmap chỉ dành riêng cho Việt Nam
MapKing cho khu vực Châu Á.
Châu Âu thì em không biết.
Link em đưa kia ở RapidShare là link free mà bác.

salemgtvt84

Bác Tom ơi, sao e nhấn Thank và làm theo chỉ dẫn (vào Quote ấy) mà cũng ko thấy đường dẫn j cả...bác thử check lại link xem sao...

Status
Không mở trả lời sau này.