• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Glacier - My Touch 4G (TMOUS) 1.17.531.2 (Full shipped rom)

tommy_trant20

mấy cao thủ build rom chỉ còn pác dung va ppcboy.còn pác quang và ancola chắc đã bán hd2 rồi nhỉ.

ngoclong2710

bác Dũng đi uống cafe gì mà lâu thế ? chắc đi uống beer luôn nên không thấy trả lời! em mà không phải bán hàng thì đi luôn hê hê lâu ko nhậu thèm quá

dungphp

bác Dũng đi uống cafe gì mà lâu thế ? chắc đi uống beer luôn nên không thấy trả lời! em mà không phải bán hàng thì đi luôn hê hê lâu ko nhậu thèm quá

deodexed các app, chỉnh trọt chút thôi mà !

ngoclong2710

không ai quan tâm đến bản này thì phải dùng thích phết mà không ai quan tâm em chỉ không khoái phần sync internet của máy tính để sài trên phone nó ko có phần internet throuth gì đó để tích vô thôi còn mọi thứ oke giao diện đẹp :D

ngoclong2710

đẹp mê ly

không ai thích bản này à dùng phê lòi luôn giao diện bắt mắt lắm mà!
PICTURES:

sbc

có bản mới rồi anh em vọc rồi cho chút ý kiến Thanks .
P/S : từ xưa mình luôn thích bản này .
Mạng chán quá download hoài không được...~X(

bonmat8888

Đã tải về và up nhưng bị lỗi FC: "Quá trình com.Tmobile.thememanager đã dừng không như mong muốn.Vui lòng thử lại". Không thể nào vào để dùng được. Có ai bị vậy không? Cách khắc phục?

Sao không thấy ai trả lời nhỉ? đã re-up rồi ma vẫn bị vậy.

Chỉnh sửa cuối:

sbc

Mình up xong từ sáng không bi như bạn nói chế độ chờ 3ma quá tuyệt .

bonmat8888

Sao lạ nhỉ? Tui up 2 lần đều bị FC ngay sau khi màn hinh "My" hiện lên được mấy giây. Thử thì thấy vẫn nhận được gọc đến, nhưng sau khi nhận được cuộc gọi thì ở màn hình Phone không chuyển đi đâu được.
Ai đó làm ơn chuyển bản Rom này sang dạng Zip dùm.