• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM gốc của Dopob M700

begift

Mình đang sử dụng bản rom gốc nè mà máy bị phát loa ngoài triền miên luôn ko sao hết được ko biết có phải bị phần cứng ko nữa. 1.29.717.2 WWE

Theo mình hiểu thì không phải do phần cứng đâu, đó có thể là lỗi của ROM gốc M700. Mình đã UpROM lên Black & Blue 4.2 rồi 4.3 giờ là 5.0 của Tom_codon thì thấy vấn đề loa ngoài đều được khắc phục triệt để.

lamvuduy

Mình đang xài Dopod M700 và bản ROM gốc có version là 1.29.717.2 WWE .Trước đây mình cũng từng up lên WM 6.0, nhưng phím " comm manager" và phím "Media Hub" bị thay đổi rất khó chịu, mặt khác chức năng Audio Manager cũng biến mất luôn. Nên tôi muốn tìm lại bản
ROM gốc như trên để up lại nhưng tìm mãi không được, bạn nào có cho tôi xin link down với . Cám ơn nhiều.

Bạn vào đây down bản rom gốc về nhe, link này do bạn begift cung cấp đó, mình cũng mới down về nè. http://www.dopodasia.com/download/R..._INFINEONgsm4.1.13.30_02.69.90_Cmp_Ship_R.exe

Stone_fman

khong ai co Rom goc sao?bác nào có thì làm ơn up lên cho ae nhờ.Chứ cứ cái kiểu Spam,ta đây 'nói thánh' thì...Chán chết!

thehill

Mình đang sử dụng bản rom gốc nè mà máy bị phát loa ngoài triền miên luôn ko sao hết được ko biết có phải bị phần cứng ko nữa. 1.29.717.2 WWE

bạn có thể share cho mấy anh em dc không? mình cũng xài DOPOD M700 máy die lâu rồi nhưng không sao tìm dc ROM gốc,

thx nhiều

quocthai75

Có thể download ở trên site của Dopod mà bác. Link đây ạ.

http://www.dopodasia.com/download/R..._INFINEONgsm4.1.13.30_02.69.90_Cmp_Ship_R.exe

Em cũng háo hức UpROM 4.1 và bị như bác cuted3v1l, giờ úp lại Rom 3.4.07.11 của bác PhạmQuang rồi. Cũng không cần Up lại ROM gốc của M700 đâu, bác chỉ cần ấn và giữ đồng thời 2 nút Voice Command và Power + Chọc vào cái lỗ Reset 1 phát để máy chạy BootLoader xong là UpROM bác PhạmQuang vô tư.

Nghe mọi người khen bản 4.1 của TOM và thèm quá!
trang này die rồi hay sao ấy, down mãi ko được, bác nào có cài này cho e xin một bản với. Email của em: quocthai752003@yahoo.com