• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][JAN.9]InsertCoin 4.1.0 Ice Cream Sandwich 4.0.3 XE / NON XE

LinhKu

bản 4.0.3 nào cũng ăn pin hơn những bản 2.3.x bạn a,dùng rom 4.0 giờ vẫn không mượt mà,mà nhiều ứng dụng không tương thích mấy,chơi game toàn nhòe màn hình

longntt105

cho em hỏi cái system turner này khi mình active 2 cpu lên rồi. khi xoá đi nó có mất kích hoạt 2 cpu ko ?

jonastran

hì . em đang xài rom miui muốn chuyên sang xài Insert nhưng sợ fullwipe thì mất hết tin nhắn và 1 số thứ khác . dùng titanium backup thì sợ pm nhắn tin của rom miui không tương thích với rom Insert . ai có giải pháp nào giúp em với thx :D :p

quockiet182

xin chủ topic giúp mình cái này. mình mới bắt đầu dùng android thôi nên còn yếu lắm, mình thấy bản rom 4.0 này mừng quá nhảy vào uprom mà quên là chưa chuyển qua SUPER CID chỉ mới có s-off, recovery và root thôi, nên trong quá trình mình up qua recovery bản rom của bạn thì lúc bắt đầu vào màn hình chỉ hiện chủ HTC quietly.... rồi nó đứng ở đó suốt mấy tiếng đồng hồ. mong bạn giúp mình phải làm sao để máy hoạt đồng bình thường. cảm ơn rất nhiều. mình lo quá

tvp3004

bác nào có sòt này cho em xin