• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0/AOSP][APR.9] OrDroid 2.0

bacjoi90

không có tin nhắn, nhạc,video,đồng hồ, thời tiết.em chọn full wipe rồi sao không có mấy cái đấy nhỉ

ntt2006

không có tin nhắn, nhạc,video,đồng hồ, thời tiết.em chọn full wipe rồi sao không có mấy cái đấy nhỉ

Khi bạn up thì bạn đã chọn những gì? bạn kiễm tra kỹ lại vì khi cài đặt nó sẽ hỏi bạn muốn cài đặt gì và remove gì.

theblues7

nhất định mình sẽ chờ đến khi nào sử dụng được bluetooth mới up hee! với lại rom này vẫn ko kết nối internet qua usb đc cũng chán

hai_fish9999

Vừa up xong bản 1.9.1 có nhận xét là: Bản này chạy có vẻ mượt hơn và nhẹ hơn bản INSERCOIN RC3 mặc dù giữa 2 bản chỉ có 1 ít khác biệt.Để test thêm xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

joile

ố oh bản 2.0.0 fix được bluetooth rồi kìa nhưng mà beats thì chưa được dùng poweramp thì phải chỉnh từng bài 1 k thik lắm beats nghe vần thik hơn. các bản của Ordroid có đặc điểm là máy mượt nhanh nhưng nhanh nóng pin bình thường

banxaydung

Bản 2.0 pin nóng quá, mới chỉ vào bt chưa nghịch gì đã nóng rồi, không có tiếng Việt nữa bạn à

LinhKu

Bản 2.0 pin nóng quá, mới chỉ vào bt chưa nghịch gì đã nóng rồi, không có tiếng Việt nữa bạn à

làm gì bản nào có tiếng việt đâu bạn,toàn phải dùng morelocale 2 thôi :D

banxaydung

uh, tưởng giống mọi bản, thấy dùng một lúc pin nóng quá, có cách khắc phục không bạn?