• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0/AOSP][APR.9] OrDroid 2.0

tiendat17683

mình vào vẫn bình thường mà . bản này pin sụt hơi nhanh chắc tại do mở khoá bằng cảm ứng nên hao.

rockman1507

bản 2.0.4 up lên xài thấy nóng máy quá , cho em hỏi cái Added tweaks app có tác dụng gì thế ?
Hic đã có update 2.0.5 rồi ( - Fixed lags. - Fixed Instagram support.)

nguyenduytuan0

bản 2.0.4 up lên xài thấy nóng máy quá , cho em hỏi cái Added tweaks app có tác dụng gì thế ?
Hic đã có update 2.0.5 rồi ( - Fixed lags. - Fixed Instagram support.)

Nó add thêm apps Tweaks trong đó có tùy chỉnh thêm về battery icon, clock, lockscreen, ... :D

LinhKu

Mình ko chọn gì trong phần kernel cả,để defau nguyên hết,của mình là 1566x2 Bricker

rockman1507

Em có bị tình trạng treo màn hình khoá không?không trượt được Ring,nếu bị em up kernel này sẽ ok. Nguyên nhân do kernel 0.8.

hèn chi bị lỗi này từ sáng đến h bị treo màn hình lúc khóa máy hoài . H thì đã bít nguyên nhân thank a

rockman1507

a có bị lỗi thời tiết báo sai ko , e thì lúc nào mở lên cũng toàn báo trời mưa và hiển thị sai địa điểm nữa

TungBach

Mới up thấy ko được mượt cho lắm , ko biết pin có ok ko .
P/s : các bạn cho mình hỏi luôn với , máy mình lâu lâu bị tự rs , hoặc bật máy thì màn hình đen xong rs lại .Mình đã thử nhiều rom vẫn bị .Có rom BinDroid I-Scream SXE thì ko bị .Không biết có cách nào khắc phục đc ko .