• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Lộc Phát 4.0.0.6.8 PV-Cross

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Ý kiến anh em là khách quan thôi, mỗi người mỗi ý mà.
Các Mod. trong nhóm làm ROM công sức thế nào, đóng góp ra ra, ai cũng đều biết cả thôi.
Do vậy các Mod. cũng không cần quá bức xúc, các bạn cứ tiếp tục công việc của mình nhé.

Shooter

Ý kiến anh em là khách quan thôi, mỗi người mỗi ý mà.
Các Mod. trong nhóm làm ROM công sức thế nào, đóng góp ra sao, ai cũng đều biết cả thôi.
Do vậy các Mod. cũng không cần quá bức xúc, các bạn cứ tiếp tục công việc của mình nhé.
:D:D:D, PhamQuang phương trượng Đại sư cứ yên tâm nhập cốc tham thiền, để khu vực đạo tràng này cho Xạ Thủ bần tăng và các Mods Trưởng lão tạm quản ít hôm :D. Phải công nhận đòn khích tướng Kim Thiền Thoát Xác danh trấn giang hồ của lão nạp này công hiệu khuấy động võ lâm, làm Phương trượng đại sư và một số trưởng lão như Cao Lỗ đại sư (Cloud) và Độc Cô đại hiệp (Tom) v.v...đang ngủ gục vì thiền định build Rom quá sức, bừng tỉnh dậy la lối om sòm ...:D
:D Vì bất ngờ nên nội hai câu sau cũng thấy thầy trò có ... mâu thuẫn nội bộ đạo tràng trong phương pháp luyện công rồi
::D
...Các phiên bản thì loạn cả lên ai thích Cook Rom thì cook ai thích Release thì release ...

...Các bạn cứ tự sáng tác, phát triển phát minh thoải mái theo ý muốn.
Người dùng sẽ thử và lựa chọn ROM hay nhất để sử dụng thôi.
Riêng trong lĩnh vực ROM là cả 1 sân chơi vui và hoàn toàn Free...
Kiểu này mấy tân môn sinh tập tành cook kiếc tẩu hỏa nhập ma cứng mình mà chết như cương thi zombie vì không biết nghe theo ai...:)):)):))

Về testing Rom, Đúng là các testers phải rút kinh nghiệm về việc post nhận xét lỗi của các bản beta chưa release lên diễn đàn, tránh ảnh hưởng đến uy tín của PDAViet và của Rom Builder.

Khi muốn giới thiệu và nhận xét sớm về 1 bản beta nào đó để "báo tin vui" hoặc tạo bầu không khí vui vẻ hào hứng chờ đợi cho diễn đàn (như PhamQuang vừa giới thiệu OS tuyệt vời mới hay Shooter giới thiệu Lộc lộc, lộc phát...) thì chỉ nên nêu những cái mới lạ, nổi bật để lôi cuốn sự chú ý tham gia của thành viên. Các ưu khuyết điểm chi tiết kỹ thuật nên PM cho tác giả hoặc người đưa link test để xử lý đúng chỗ, không đưa tràn lan. Các ý kiến qua PM này có thể chỉ là những phát hiện mà không nhất thiết phải kèm theo cách giải quyết, vì việc này còn tùy thuộc vào khả năng trình độ của từng tester. Chính những testers chưa có trình độ cao để xử lý kỹ thuật mới có nhiều thì giờ test toàn bộ các mặt hoạt động của Rom beta để phát hiện lỗi và tạo nên một không khí sôi động cho diễn đàn. Các MODs trưởng lão khi phát hiện một lỗi nào đó đã phải dành toàn bộ thời gian rảnh rỗi hiếm hoi vào việc tập trung xử lý, đã vậy sau khi xử lý xong còn phải up đi up lại hàng mấy chục lần mỗi ngày để test lại, tốn không biết bao nhiêu thời gian và công sức...

Nói gì thì nói, bao người đang háo hức chờ mong mấy bản Rom mới nhất của PDAViet đang lấp ló, kể cả cái anh chàng lạc loài từ XDA-Devlp mấy hôm nay hỏi mãi cái bản chôm chỉa của Shooter...:)):)):))

congco3

"tại sao là member các bạn ko tập trung test những lỗi còn tồn đọng của nó mà góp ý? Giả sử giờ Cloud này hỏi phiên bản cũ có những lỗi gì, liệu các bạn đã nắm hết chưa? Hay chỉ thấy build mới, chỉ có vài con số thì đâm đầu vào? Đây là sự nhiệt tình hay là sự ham muốn điều mới lạ"
Rất mong không các mod đừng nhất thời "nóng nảy" phủ nhận tình cảm của a e, ở tầm "chính khách" cũng không nên có những nhận xét các newbie theo kiểu "đâm đầu vào" v.v và .v.v. (như đã trích ở trên) bởi lẽ như bác shooter đã nhận xét, đối với các memb không hiểu sâu về kỹ thuật, họ chỉ có thể đóng góp (dù có lúc ko có giá trị) những nhận xét khi sử dụng rom. Việc ham muốn, vươn tới chiếm lĩnh cái mới là phẩm chất "đẹp", không nên phê phán nó, mà chỉ nên định hướng. Diễn đàn sẽ trở nên bền vững hơn nếu ngoài các yếu tố kỹ thuật còn có cả những sự động viên, chia sẻ giữa các memb và BĐH, đặc biệt chú trọng là bầu không khí phát triển, đoàn kết, hiểu nhau.

"những điều mọi người đáp lại là gì?"
Từ tấm lòng, bằng những nút bấm "Thanks" rất giản dị của các memb trong từng chặng đường phát triển rom của pdaviet đối với từng tác giả, đã chứa đựng tất cả tấm lòng của a e gửi tới các mod, ghi nhận những công lao, đóng góp, vất vả,... của mọi người.

"Các bạn sợ phí thời gian vậy còn thời gian mình bỏ ra để làm gì, để được điều gì?
Chúng ta sẽ phải suy nghĩ điều này, có phải vậy ko?

Thực ra đến cả tuần nay, congco3 chỉ xem 4r mà không dám thốt lên lời nào, cái bài mà bị coi là spam hôm trước đã tự xóa bỏ, cái gì cảm thấy không "lành" đã pm tạ lỗi. Nay thấy có nick xuất hiện, tự nhiên có cảm giác hình như chính mình là nguyên nhân "bung" ra vụ này, vì vậy phá bỏ tự ti về "kỹ thuật giải quyết rom" như một vài mod phê bình, để có mấy ý bình luận: Trước tiên, xin cám ơn bác shooter đã lấy lại được sự cân bằng tâm lý cần thiết bằng một bài viết kiểu viết "đặc trưng" riêng thường thấy sau bài viết của cloudy.
Nhưng, qua sự việc này, cũng mong các mod có sự uyển chuyển hơn trong cách nhìn về sự "nhiệt tình", "chia sẻ", "phát tán" và "phá hoại"... Kể từ lúc bác shooter công bố rom đã gần như đạt tới "đỉnh cao", congco3 đã từng thốt lên "prophet và rom sẽ đi về đâu?", khi thấy các nội dung của các chủ đề lúc đó trở nên vắng vẻ, đìu hiu:)) và mong muốn có được sự sôi động trở lại của diễn đàn (như cơn bão 4006TOUCH đã qua) đã được đáp ứng khi 6688 xuất hiện và nhờ bác shooter + một phần nhỏ "loi choi" của congco3 (không biết nằm trong cách nhìn nào của các mod?:-?) đã tạo gây sự sôi động, theo quan điểm cá nhân là đầy hứng khởi, phấn khích trên diễn đàn, cho dù sự sôi động đó làm "thức giấc" "thiền" của các "Trưởng lão", và không biết có phải vì sự phá ngang trong lúc các "trưởng lão" đang luyện (build rom) hay ko? mà một dãy chưởng "sư tử hống" phát lực làm cho các newbie như congco3 ù tai, nhức óc, nguyên khí trở nên cạn kiệt, không thốt ra lời...?!?!:( chợt nhận ra, sự "ngây thơ" không đáng có trong tham góp diễn đàn của bản thân, sự cố gắng để đạt thành tích bỗng chốc "trắng tay", chẳng để lại ấn tượng hoặc đóng góp gì cho pdaviet cả (chắc từ nay đành "thoái ẩn giang hồ":-?).

Cloudyfa

Banned
Rất mong không các mod đừng nhất thời "nóng nảy" phủ nhận tình cảm của a e, ở tầm "chính khách" cũng không nên có những nhận xét các newbie theo kiểu "đâm đầu vào" v.v và .v.v. (như đã trích ở trên) bởi lẽ như bác shooter đã nhận xét, đối với các memb không hiểu sâu về kỹ thuật, họ chỉ có thể đóng góp (dù có lúc ko có giá trị) những nhận xét khi sử dụng rom. Việc ham muốn, vươn tới chiếm lĩnh cái mới là phẩm chất "đẹp", không nên phê phán nó, mà chỉ nên định hướng. Diễn đàn sẽ trở nên bền vững hơn nếu ngoài các yếu tố kỹ thuật còn có cả những sự động viên, chia sẻ giữa các memb và BĐH, đặc biệt chú trọng là bầu không khí phát triển, đoàn kết, hiểu nhau.
Đây ko phải là nóng nảy mà là nói thẳng vào sự việc, nếu muốn sự đóng góp của mình có giá trị, sao bạn ko kiểm tra những lỗi đang vướng phải của các bản ROM đã release? Nó hết lỗi rồi sao? Hay còn đầy lỗi? Và khi muốn test 1 bản mới, sao các bạn ko đăng ký tham gia test và nói lên nguyện vọng của mình là muốn đóng góp công sức? Và nếu đã như thế, sao bạn ko biết kiểm tra những lỗi nào khác hơn nữa? Giả sử có 10 người như bạn, sẽ có 10 bài post: Lỗi đầu tiên là..., Người thứ 2: đúng như bạn 1 nói, lỗi đầu tiên là, Người thứ 3: đúng như các bạn đó nói, lỗi đầu tiên là... Vậy đây là sự đóng góp sao bạn?

Từ tấm lòng, bằng những nút bấm "Thanks" rất giản dị của các memb trong từng chặng đường phát triển rom của pdaviet đối với từng tác giả, đã chứa đựng tất cả tấm lòng của a e gửi tới các mod, ghi nhận những công lao, đóng góp, vất vả,... của mọi người.
Mục đích của chúng tôi là làm mọi người hài lòng, giúp người Việt có những bản ROM hợp với khẩu vị của mình, sự phân tán lung tung chưa hỏi ý kiến, và ko report mà chỉ post bài là sự tôn trọng dành cho chúng tôi sao?

Chúng ta sẽ phải suy nghĩ điều này, có phải vậy ko?

Thực ra đến cả tuần nay, congco3 chỉ xem 4r mà không dám thốt lên lời nào, cái bài mà bị coi là spam hôm trước đã tự xóa bỏ, cái gì cảm thấy không "lành" đã pm tạ lỗi. Nay thấy có nick xuất hiện, tự nhiên có cảm giác hình như chính mình là nguyên nhân "bung" ra vụ này, vì vậy phá bỏ tự ti về "kỹ thuật giải quyết rom" như một vài mod phê bình, để có mấy ý bình luận: Trước tiên, xin cám ơn bác shooter đã lấy lại được sự cân bằng tâm lý cần thiết bằng một bài viết kiểu viết "đặc trưng" riêng thường thấy sau bài viết của cloudy.
Nhưng, qua sự việc này, cũng mong các mod có sự uyển chuyển hơn trong cách nhìn về sự "nhiệt tình", "chia sẻ", "phát tán" và "phá hoại"... Kể từ lúc bác shooter công bố rom đã gần như đạt tới "đỉnh cao", congco3 đã từng thốt lên "prophet và rom sẽ đi về đâu?", khi thấy các nội dung của các chủ đề lúc đó trở nên vắng vẻ, đìu hiu:)) và mong muốn có được sự sôi động trở lại của diễn đàn (như cơn bão 4006TOUCH đã qua) đã được đáp ứng khi 6688 xuất hiện và nhờ bác shooter + một phần nhỏ "loi choi" của congco3 (không biết nằm trong cách nhìn nào của các mod?:-?) đã tạo gây sự sôi động, theo quan điểm cá nhân là đầy hứng khởi, phấn khích trên diễn đàn, cho dù sự sôi động đó làm "thức giấc" "thiền" của các "Trưởng lão", và không biết có phải vì sự phá ngang trong lúc các "trưởng lão" đang luyện (build rom) hay ko? mà một dãy chưởng "sư tử hống" phát lực làm cho các newbie như congco3 ù tai, nhức óc, nguyên khí trở nên cạn kiệt, không thốt ra lời...?!?!:( chợt nhận ra, sự "ngây thơ" không đáng có trong tham góp diễn đàn của bản thân, sự cố gắng để đạt thành tích bỗng chốc "trắng tay", chẳng để lại ấn tượng hoặc đóng góp gì cho pdaviet cả (chắc từ nay đành "thoái ẩn giang hồ":-?).
Khi điễn đàn cảm thấy yên ắng, đó là 1 tin vui, vì bản ROM đã khắc phục gần triệt để các lỗi, nếu thích sôi động, các bạn có nhiều cách để làm chứ ko phải spam lung tung 1 cách thiếu tôn trọng như vậy. Những đóng góp của bạn sẽ cực kỳ giá trị nếu như bạn suy nghĩ mọi việc chín chắn trước khi làm!
Và còn điều nữa, bạn đừng uốn cong những lời của Cloud nhắn nhủ các bạn tester thành cuộc tranh chấp giữa tôi và bạn!

Thân!

Lamson

Well-Known Member
Lamson có ý kiến
* Đây bàn về ROM mà thành phòng họp rồi các bạn ơi. Lamson thực sự không muốn phát triển theo chiều hướng này nữa.
* Chúng ta hãy thảo luận thêm về ROM thôi : người hiểu biết sâu thì nên góp ý cách sửa lối, phát triển, nâng cấp... còn người chưa biết gì ( như tui chẳng hạn) thì đóng góp ý kiến theo phương diên người dùng có gì chưa hợp lý, hay có yêu cầu gì thì đưa ra cho người có kinh nghiệm, Team ROM giúp đỡ...tùy trường hợp nếu không tiện công khai thì PM cũng được mà, góp ý đâu cứ cần phải post bài lên diễn đàn.
* Lamson mong muốn như vậy thôi, chúng ta tham gia vào diễn đàn để học tập giúp đỡ nhau và tôn trọng lẫn nhau du là chưa biết, hay biết ít, biết nhều mà
Cảm ơn các bạn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Anh em với nhau cả mà, mỗi người nhịn một câu đi mà, đừng nóng, đừng nóng!

Dù sao thì mọi chuyện cũng đã rồi, anh em tự...tắt máy rút kinh nghiệm là được thôi mà!

Do từ trước tới giờ chưa có quy định, tiền lệ gì cụ thể về việc test rom nên anh em ko biết, mới để xảy ra cải nhau đáng tiếc thế này!

So với những anh em ở đây thì mình là lính mới (vì mới dùng con này được chừng 2 tuần), sở dĩ mình mua con này là vì nó có nhiều rom để vọc, mỗi lần có bản rom mới là hì hục down cho bằng được về vọc, theo mình thì đó cũng là tâm lí chung, thích những cái mới lạ, mỗi lần thấy cái mới là "đâm đầu vào" như Cloud nói là đúng, mình xin nghiêm túc rút kinh nghiệm!

Sau sự việc này, mình mong những anh em khác cũng nên rút kinh nghiệm, nếu được mời test rom thì nên tôn trọng tác giả, tập trung test thật kĩ rồi report lỗi (nếu có) qua hệ thống PM cho tác giả, đừng nên mang ra ngoài như trước đây nữa!

Nói chung tất cả anh em đều muốn có một bản rom hay, nhưng vì do nhiệt tình quá, muốn có gì đó để đóng góp nên mới vậy mà thôi, mong Cloudyfa đừng để bụng, anh em với nhau cả mà!

Chúng ta cùng nhau rút kinh nghiệm, như vậy là được thôi mà, đừng nóng nảy cải nhau còn gì là anh em nữa, mọi việc hãy bỏ qua, các bạn nhé!

PS: chút ý kiến, mong anh em đừng cho là mình lên lớp, dạy đời nha, vì em nó mới có... 21 tuổi! :D

Cloudyfa

Banned
Anh em với nhau cả mà, mỗi người nhịn một câu đi mà, đừng nóng, đừng nóng!

Dù sao thì mọi chuyện cũng đã rồi, anh em tự...tắt máy rút kinh nghiệm là được thôi mà!

Do từ trước tới giờ chưa có quy định, tiền lệ gì cụ thể về việc test rom nên anh em ko biết, mới để xảy ra cải nhau đáng tiếc thế này!

So với những anh em ở đây thì mình là lính mới (vì mới dùng con này được chừng 2 tuần), sở dĩ mình mua con này là vì nó có nhiều rom để vọc, mỗi lần có bản rom mới là hì hục down cho bằng được về vọc, theo mình thì đó cũng là tâm lí chung, thích những cái mới lạ, mỗi lần thấy cái mới là "đâm đầu vào" như Cloud nói là đúng, mình xin nghiêm túc rút kinh nghiệm!

Sau sự việc này, mình mong những anh em khác cũng nên rút kinh nghiệm, nếu được mời test rom thì nên tôn trọng tác giả, tập trung test thật kĩ rồi report lỗi (nếu có) qua hệ thống PM cho tác giả, đừng nên mang ra ngoài như trước đây nữa!

Nói chung tất cả anh em đều muốn có một bản rom hay, nhưng vì do nhiệt tình quá, muốn có gì đó để đóng góp nên mới vậy mà thôi, mong Cloudyfa đừng để bụng, anh em với nhau cả mà!

Chúng ta cùng nhau rút kinh nghiệm, như vậy là được thôi mà, đừng nóng nảy cải nhau còn gì là anh em nữa, mọi việc hãy bỏ qua, các bạn nhé!

PS: chút ý kiến, mong anh em đừng cho là mình lên lớp, dạy đời nha, vì em nó mới có... 21 tuổi! :D
Sao các dòng trên viết chữ lớn mà dòng PS viết nhỏ vậy Đạt :D Chuyện cũng chẳng có gì đâu, chuẩn bị release ROM mới cho các bạn trong vài ngày đến đây, tha hồ mà vọc nha :D

a76vna

Sao các dòng trên viết chữ lớn mà dòng PS viết nhỏ vậy Đạt :D Chuyện cũng chẳng có gì đâu, chuẩn bị release ROM mới cho các bạn trong vài ngày đến đây, tha hồ mà vọc nha :D

:))Bác nói vầy thì em yên tâm rồi. Đọc mấy bài trước các bác viết, em sốt hết ruột (nhưng không dám phát biểu) lo lắng bản ROM sắp ra và tiếp theo các bản ROM khác.:D
Thế là sắp có bản ROM khác test rồi...
Em không hề có ý định chê trách và phủ định công sức to lớn của Cloudyfa và các thành viên khác nhưng thú thực là khi em đã test và dùng thử tất cả các bản ROM (từ ngày xưa đến bây giờ) của PDA VIỆT mình cũng như của PDA MOBIZ hay GULUM em vấn thấy tốc độ của WM6 (all page size) chưa thể sánh đc với WM5 .
Đó là ý kiến chủ quan của em. Ko biết có phải do đồ họa nặng không??? Có ai giải thích giùm em với.

Shooter

:D Cứ yên tâm vô tư đợi Rom mới do PhamQuang giới thiệu và Cloudyfa cùng các cộng sự thực hiện, mỗi lần ra một Rom mới là một bước đột phá thực sự về hình thức hoặc nội dung. Việc Cloudy dọa sẽ không có là không có bản test thôi chứ đâu có dọa không có bản release! :D:D:D
Còn bản Lộc Phát do amateur cook Shooter "spam" giới thiệu mấy hôm nay vẫn đang trong vòng ngâm cứu và có khả năng chỉ để Shooter xài chơi trong lúc đợi vì cứ xài thôi thì tốt, không sao, nhưng dễ bị treo tại bootscreen khi reset (đúng như thanhsu73 nói :D) nếu có cài thêm soft hoặc điều chỉnh profiles. Ngoài ra còn bị tụt Ram sau một thời gian chạy, không phục hồi được .:|

@a76vna: WM5 là OS chuẩn của Prophet. HTC không đặt hàng bác Bill làm WM6 official cho Prophet vì thấy không cần thiết do không đem lại sự khác biệt đáng giá cho việc đầu tư vào một dòng đã ra gần hai năm, và các tính năng mới cộng với đồ hoạ chi tiết nặng hơn cũng ảnh hưởng nhiều đến tốc độ của Prophet vốn có cấu hình phần cứng (CPU) hơi khiêm tốn. Các bản WM6 cho Prophet đang lưu hành hiện nay đều được ported từ dòng khác như Wizard...để thử nghiệm và hiệu chỉnh liên tục bởi nhiều cao thủ trong đó nổi danh nhất hiện nay là Cloud, Tom của PDAViet...:D
Với 1 bản Rom được xào nấu lại, ta không thể đòi hỏi nó thật hoàn chỉnh mọi mặt như một bản được đầu tư chính qui, viết từng dòng lệnh cho một cấu hình cụ thể như WM5 được ...:-? Những bản mới nhất của PDAViet dù đang vang danh khắp nơi, vẫn chỉ là sắp đụng đến ngưỡng của sự hoàn chỉnh thôi...:D:D:D

Shooter

does anybody know the release date of this rom

After the new Cloudyfa's PDAViet Official release in few more days! This 4.0.0.6.8 is just a modification, cooked from that beta version and still be in personnally testing!

ZJay

Sory for the quétion, do you have any news about the new PDAViet ROM from Cloudyfa?

Is it build on the new core?
You write that the PDAViet is only a modification from the new Cloudyfa PDAViet ROM, IS it better than the ORIGINAL new PDAViet ROM??

iassael

After the new Cloudyfa's PDAViet Official release in few more days! This 4.0.0.6.8 is just a modification, cooked from that beta version and still be in personnally testing!

is it possible to become a tester?

Shooter

You write that the PDAViet is only a modification from the new Cloudyfa PDAViet ROM, IS it better than the ORIGINAL new PDAViet ROM??

PLS do not confuse the issue! :D The New ORIGINAL PDAViet is always the BEST because it's totally build creatively from a new core and for international use, suited to public. This Modification's just only for personal use, maybe not suited to YOU :D , with Viet Calendar, KB, Time Zone, Date ect...

is it possible to become a tester?

Yeah, of course, If that is not boring you :D. I'll invite everybody testing another beta mod. from a new Rom version 6.0.0.0 WWE was build by a neighbour of "HTC's Rom Install Factory" in Taiwan! :D. LocPhat 6.0.0.6.8 Beta will be uploaded to host this weekend.:-? PLS wait, guys! :D:D:D

This Rom is too fast and stable!!!.
.

Chỉnh sửa cuối:

duyhung84

PLS do not confuse the issue! :D The New ORIGINAL PDAViet is always the BEST because it's totally build creatively from a new core and for international use, suited to public. This Modification's just only for personal use, maybe not suited to YOU :D , with Viet Calendar, KB, Time Zone, Date ect...

Yeah, of course, If that is not boring you :D. I'll invite everybody testing another beta mod. from a new Rom version 6.0.0.0 WWE was build by a neighbour of "HTC's Rom Install Factory" in Taiwan! :D. LocPhat 6.0.0.6.8 Beta will be uploaded to host this weekend.:-? PLS wait, guys! :D:D:D

This Rom is too fast and stable!!!.
.

Bác Shooter ơi Rom này là EVO7 mà chứ LocPhat gì ở đây
Link tham khảm Ở ĐÂY

Shooter: :D Duyhung này rộn chuyện quá :D , đã bảo là :"a neighbour of "HTC's Rom Install Factory" in Taiwan! " là nó đó chứ còn ai nữa, EVO7 là Taiwanese mà, nhưng khi đã cooked rồi thì tên gì là do người nấu đặt chứ. Thí dụ: để nguyên thì là "thịt heo", còn đã cooked rồi thì phải gọi là "thịt kho Tàu" v.v... tùy theo mục đích cook chứ ...:D:D:D

Last edited by a moderator:

ZJay

@shooter:
Is it possible to take me as a BETA tester for the new ROM? When yes, please inform me...

Wantoknow

Không ngờ bản ROM LocPhat của bác Shooter nổi tiếng thế, toàn thấy Tây hỏi thăm và xin làm tester không à.

WTK đề nghị bác build luôn cho Tây 1 bản làm kỷ niệm đi =D>

Born

hà há! đúng là lộc phát rồi bác shooter ơi! WTK đề xuất vậy là khích tướng bác đấy :) Dù sao nếu là 1 rom kỷ niệm cho Tây thì cũng là một kết hậu cho chủ đề này.

Shooter

Hơ hơ, tức cái đám tester Ta thật, chẳng đứa nào thèm hỏi thăm, toàn là tụi Tây :D:D:D. Mà tụi Tây nó chẳng biết Lộc Phát là cái quái quỉ gì nên mới thắc mắc xin xỏ mãi . Đã vậy ta cứ kéo dài câu giờ ...Mà công nhận bản Lộc Phát này đúng là lộc phát thật :-?, từ khi xài thử nó tới giờ, đã vô mánh hai lần rồi đó :)):)):))
:( Nói spam vậy thôi chứ cái bản Build 18125 này nó cố tình tạo lỗi trong lúc build hay sao mà cứ dump rồi rebuild lại gặp lỗi, đã cầu cứu Cloud và Tom rồi mà vẫn chưa hoàn chỉnh được, nhưng phải công nhận nó chạy rất tốt, chỉ tại Shooter là tay mơ nên lọ mọ mãi chưa xong nên chưa dám cho tụi Tây xài :D

Status
Không mở trả lời sau này.