• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] MIX Viper163 + Inspiration: FAST, NO LAG, NO REBOOT, BATTERY GOOD, STABILITY

quanghh

Các Pro cho mình hoi tí là khi vào Widgets Calenda không thấy đồng bộ với facebook.Ví dụ như sinh nhật không thấy báo hoặc thể hiện ở trên lịch mặc dù đã thư đồng bộ.
Cảm ơn !

thuandiennang

hnay mới có dịp up bản này!
chạy khá ok. + font chữ đẹp.
cám ơn chủ thớt ;;)

opendoor

tình hình muốn download mấy bản room của bác để dùng mà link nào cũng die... bac có thể send em bảo rom 3.1.2 và bản 1.6.3 viper do bác mod đc k... thank nhé [MENTION=136541]vietcad[/MENTION]

vipchusao

bác [MENTION=136541]vietcad[/MENTION] gửi e xin bản vipers 1.6.3 hay 3.1.2 mod có zram với. e chạy clash of clan toàn bị reset máy vì full ram @@ tks kiu bác trc, mấy link fshare.vn die hết r haizzz. gửi link cũng được, vào mail: l0gkh0g9x1@gmail.com

Chỉnh sửa cuối: