• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM PDAVIET 1.4 CHO HTC WIZARD (CE OS 5.2.1938 Build 18538.0.7.0)

Theo Bạn bản ROM nào tốt nhất

• Total voters
    105
  • Poll closed .

agassi

Bác chủ topic còn bộ ROM này cho em xin lại với. Cám ơn bác :D

agassi

Đã up xong, chạy tốt nhưng WiFi không sử dụng đựơc dù đã kết nối và sóng mạnh. Có giải pháp gì không các bác?

BauDaBinhDinh

Sao không thấy Bác nào lên tiếng nhỉ, vụ WIFI này tôi cũng rất quan tâm. Kính mong các Bác cho ý kiến

nnhuy1802

em đang dùng bản wm5, unlock cid rồi, vậy cho em xin wm6 của pdaviet nhé. Máy của em là O2 mini S G4. thanks các anh nhé ! Nếu có thể, các anh nhá máy vào số em 0914007522, e sẽ gọi lại. Để hỏi kỹ hơn 1 chút nhé. Xin giúp e nhiệt tình nhé !

h0n3y

Bác HongKong hay ai giúp mình cái này nữa nè. Cái WisBar(Starbar) không thể chỉnh setting được nên không thể hiển thị những chương trình đang chạy như phần mềm wisbar,mình thấy cái này khá bất tiện.Phần mềm wisbar nó hiển thị những phần mềm đang chạy trên thanh starbar,muồn close chỉ cần tap & hold vào là thoát,còn trong rom này không có,hình như setting bị lỗi phải hok HongKong