• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Rom ship] MWG Atom life WM 6.0

BraDo

Thì cũng định như vậy sau khi up lấy đc Radio fiên bản của RC2140907B2 rồi up ROM của T2M...ai dè...chắc tại năm tuổi.:(( thôi đành chờ & hy vọng AL bình yên sống sót trở về...

Mrpc

em úp bản 6.1 mới nhất của bác T2m rồi nhưng không ổn lên quyết định quay lại với 6.0 zin thôi cám ơn bác nhiều

anhtuhntl

mình đang xài bình thường,chưa thấy lổi gì sóng củng ok(nhưng ai muốn up bản này thì để ý vụ pass32 nha)

BraDo

Tks nha. Mình mới up xong, thấy sóng có vẻ ổn định hơn WM6_WWE_RC2140907B2, chỉ là cảm nhận của riêng mình vì đang sử dụng Vinaphone.

anhtuhntl

ah đúng rồi 2 cái đó là mình cài vào thêm!Nếu bạn thích thì mình sẻ chia sẻ

baotran

ah đúng rồi 2 cái đó là mình cài vào thêm!Nếu bạn thích thì mình sẻ chia sẻ

Àh, mình tưởng today nay tích hợp trong bản rom mà mình tìm không thấy, nên hỏi bạn đó thui. Chương trình này thì mình cũng có rùi, nhưng cũng không thích gì mấy nên không cài. Cám ơn bạn nhìu nha :)

casper84

Em không cách nào chuyểnn qua chế độ Bootloader được (Giữ Record + Reset), giữ bao lâu? Em thấy cái màn hình nó chớp 1 cái, thả ra cũng ko được. Chớp tới 5 cái mà con AL vẫn reset như bình thường. Có bác nào gặp rồi, giúp em với ah?

AngelLe

Có ai biết nếu cài bằng winvista thì file pass.32 sẽ nằm ở đâu?

BraDo

Bạn có vào Tool & chọn folder "View all hidden files & folder" chưa?

tzerox85

Ai đã xóa 12 ký tự trong bản ROM này rồi up lên host cho anh em test xem thế nào nhé.