• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] ViperSS v1.8_Sense 4.0

thehiendtvt

Link die mà sao bạn lại có được thế?

mình tìm trên mạng thôi chứ link ở topic này có down đc đâu. Mình cài vào dùng khá ổn, đừng chỉnh nhiều quá trong venom tweaks (dễ bị khởi động lại), chỉnh những thứ cần thiết như mở khóa bằng volume,xloud..thôi

w2k

ko hiểu sao phần 1 lại bị block, để up lại sang host khác cho các bạn

w2k

để đầu tuần lên cty up hết sang box.net. Bọn MF đểu quá.có crack cờ riếc gì đâu mà chơi block

QuanDay

up lai di bac.............................................

để đầu tuần lên cty up hết sang box.net. Bọn MF đểu quá.có crack cờ riếc gì đâu mà chơi block

up laij di bac oi........................................

Bạn cho mình xin links với,nhiều quá tớ không biết cái nào.FLASH FW rồi sau đó FLASH ROM hả bạn?
Flash FW trước khi úp rom thì tốt hơn, còn flash sau vẫn được...:D Muốn flash FW thì máy bạn phải được S-OFF nhé. Mà máy bạn thuộc khu vực nào vậy?

anhtuhntl

Máy mình khu vực châu âu,S-OFF Root này nọ thì mình làm hết rồi!Bạn cho mình xin bản FW mới nhất được không!Thanks bạn

Máy mình khu vực châu âu,S-OFF Root này nọ thì mình làm hết rồi!Bạn cho mình xin bản FW mới nhất được không!Thanks bạn
FW mới nhất là 3.28 nhé, tải tại đây. Bạn tải về chép vào thẻ nhớ, sau đó đưa máy về HBOOT và update nhé.