• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM 6.1 cho WIZA !!!!

Ý kiến của bạn về việc giới thiệu ROM WM6.1 cho WiZA ?

• Total voters
    105
  • Poll closed .

0988456766

Well-Known Member
em đang dùng cingular 8125, đọc thấy uprom nguy hiểm quá, các bác biết ở HN chỗ nào uy tín có uprom chỉ em với ! thank !
không nguy hiểm đâu bác ah/ Up đi cho biết!
Tìm đúng Rom phù hợp với máy mình rồi lấy Laptop up!
Ok luôn! Ai đi nhờ Up bao jo*`?////////////////////:)):)):)):)):)):))

VOCSY

em đang dùng cingular 8125, đọc thấy uprom nguy hiểm quá, các bác biết ở HN chỗ nào uy tín có uprom chỉ em với ! thank !

Đọc thật kỹ hướng dẫn (nhiều lần :D ) rồi tự tin làm đúng theo trình tự đó là được, sau khi up xong một rom mới cảm thấy thích lắm :) như vậy mới gọi là chơi PPC chứ bồ :D

fantomaskl

Mình cũng đang dùng up bình thường, bạn thử đọc kỹ và làm đi, ko có vấn đề gì đâu,. mà cần tư vấn gì lên đây hỏi mọi người sẽ trả lời :D

a_rockyheart

Lỗi loa ngoài

:(:)(:)((Các bác ơi! Tình hình là em dùng Tmobile MDA Compact II, đã update thành công ROM nhưng loa ngoài bị lỗi: cuộc gọi đến chỉ rung, không có chuông, các chương trình nghe nhạc, video đều bình thường nhưng không có tiếng, thậm chí cắm tai nghe vào cũng không được! Xin hỏi là có cách nào khắc phục không ạ!

Em xin chân thành cám ơn!:(:)(:)((

xuanquyen

Bác cứ syn và up như bình thường :D, không vấn đề gì đâu..
nice day.

Chào các bác, em mới bắt đầu sử dụng con T-Mobile MDA vario, WM 6 professional. Em muốn up Rom 6.1 nhưng chưa hiểu lắm về các bản ROM. Em mới chỉ biết nó là dòng G3, HTC wizard. Các bác vui lòng cho em biết bản ROM nào phù hợp cho nó.

poiuy

Tất cả các bản rom 6.1 ở đây đều phù hợp, bạn up thử từng cái, thích cái nào thì giữ lại mà dùng. Mỗi người 1 ý, người thích cái này, người thích cái kia

nghiasieu

mấy bác cho em hỏi : cái phần contacts nó đòi password ,cả phần bàn phím gọi cũng vậy nữa,nó đề là chỉ cho dùng 7 ngày.bác nào có pass cho em xin .thanks very much

bkvn46

mấy bác cho em hỏi : cái phần contacts nó đòi password ,cả phần bàn phím gọi cũng vậy nữa,nó đề là chỉ cho dùng 7 ngày.bác nào có pass cho em xin .thanks very much

Cái này hình như mặc định là 1234 bạn ạ, bạn có thể bỏ trong phần setting thì phải..mình ko nhớ lắm :D
nice day.

haipda

Mình đã tìm được nguyên nhân khi cài đặt phần mềm nó không nháy vào thư mục program trên thẻ nhớ mặc dù lúc cài mình đã chọn cài vào thẻ nhớ.Nguyên nhân là do thẻ nhớ của mình bị virus ,mình đã quét virus sau đó copy thẻ sang PC và format lại thẻ,bây giờ thì cài phần mềm nào thì nó nhảy ngay vào thư mục program trong thẻ rồi