• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM 6.1 VISTA CHO HTC WIZARD

nongdanb

bạn muốm úp rom đc thì mang cơm gạo đến nhà các bac bảo các bác
chỉ giáo cho,nêu ko thì phải chịu khó đoc trong diễn đàn.phải
chịu khó tý chư,tất cả anh em trong đây ai đã up rom ma chưa đọc
đâu tốt nhất mang ra tiệm no úp cho rôi nhìn chộm no up như thê naò còn ko bạn phải đọc các bài viết cua anh em.chúc bạn thành công

nongdanb

có điều em muốn hỏi cac bác pro : em đang dùng wm 6.1 của bác hongkong em muốn úp về wm5.0 thì cứ up thẳng về có phai làm gì trước khi úp ko? trước kia em unlock để up 6.1 băng tosl của O2 neo của phopet
và bay giờ spl 3.08 ipl 2.3G pda

haipda

có điều em muốn hỏi cac bác pro : em đang dùng wm 6.1 của bác hongkong em muốn úp về wm5.0 thì cứ up thẳng về có phai làm gì trước khi úp ko? trước kia em unlock để up 6.1 băng tosl của O2 neo của phopet
và bay giờ spl 3.08 ipl 2.3G pda

Máy đã unlock cid thì cứ up thoải mái up lên 6.5 hoặc xuống 5.0 có bản nào mới ra xài liền không thích thì tìm bản khác không phải làm gì trước khi úp cả

bhuydang

em là người mới . cho em hỏi cái nha !!!

LINK TẢI ROM VISTA

== CE OS 5.2.19716 Build 19716.1.1.0 VISTA==

Link dowload:
[HIDE="http://rapidshare.com/files/100643029/ROM_VISTA.rar.html"]http://rapidshare.com/files/100643029/ROM_VISTA.rar.html [/HIDE]

sao máy của em cài zô thi đòi passwork SMS,e ko biết phải làm sao hết,em ko có cài passwork cái gì hết,hichic:((

h0n3y

Bác HongKong oj, sao mình down về, đang xài wm5.0, mình up bản wm6.1 của bác, nó up xong hết, chạy xong hết luôn rồi mà lúc khởi động lại nó vẫn là 5.0, mất hết chương trình, win trắng trơn luôn mà hok lên đc 6.1 bác ơi.Giúp mình với

h0n3y

Trước h có nghe unlock CID,chưa bao h unlock SPL. Máy mình đã unlock CID,bạn nói rõ được hok?

huynhquocvinh86

kho vi Rom

up bao nhiêu lần rùi.
ipl 1.05
spl 2.17
Os 1.5
không bao giờ thay đổi.
ai pro thi cho mình cái tool nao 'cọp' để trị em cingular 8125 cua mình đi.

haclongdo

em up cho o2 mini s
G3
1.08
1.08

Up lên 99% nó báo error phải up lại là bị gì hả mấy bác
em up cả chục lần mà cứ báo như zay :((

duytanltl

em up cho o2 mini s
G3
1.08
1.08

Up lên 99% nó báo error phải up lại là bị gì hả mấy bác
em up cả chục lần mà cứ báo như zay :((

Bác HongKong oj, sao mình down về, đang xài wm5.0, mình up bản wm6.1 của bác, nó up xong hết, chạy xong hết luôn rồi mà lúc khởi động lại nó vẫn là 5.0, mất hết chương trình, win trắng trơn luôn mà hok lên đc 6.1 bác ơi.Giúp mình với

Bạn phải up lại rom gốc đã mới thực hiện HardSPL_G3 theo hướng dẫn (chạy file: Upgrade_SPL_G3.bat), sau đó up rom thoải mái.
Bạn chịu khó tìm rom gốc và HardSPL_G3 trên diễn đàn nghe:
Rom gốc: RUU_TMobile_US_226102_22610105_022511_WWE_Ship

Chỉnh sửa cuối: