• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CE OS 5.2.19199 (Build 19199.1.0.0 PV DVH)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenquocbaao

Dạ.Cám ơn anh nhiều.em dang test.anh có thể cho nick yahoo để anh em mình có thể nói chuyện nhiều hơn kg???

Hoangdat_vista

ChMoủa DVHA vẫn chiêu MEM quá đó : )) mình bận học, ko tham gia được. Nhưnnng cuối tuần sẽ có rôm haha:-??:-??:-??:-??:-??

an_qn

Mình TEST bản này rồi, tương đối tốt nhưng vẫn có những hạn chế về
BlueTooth :: Không thể truyền nhận files bằng FileTranfer với Máy tính được...
Wifi chập chờn

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình TEST bản này rồi, tương đối tốt nhưng vẫn có những hạn chế về
BlueTooth :: Không thể truyền nhận files bằng FileTranfer với Máy tính được...
Wifi chập chờn

Wifi chập chờn là bệnh cố hữu rồi :-??
Còn Bluetooth muốn gửi nhận file cần phải bật cả BEAM nữa là được:-?

Chỉnh sửa cuối:

hena

hehe....em đang down....thanks các anh trong TEAM vẫn thuy chung và nghiên cứu "Thiên thần xanh" bé nhỏ

nguyenquocbaao

hiện giờ em thấy bản (04) rất tốt.đang tét vài bữa nữa.Rom tuyệt vời anh ạ.thanks anh nhiều

an_qn

Wifi chập chờn là bệnh cố hữu rồi :-??
Còn Bluetooth muốn gửi nhận file cần phải bật cả BEAM nữa là được:-?

Còn lỗi khi sử dụng tai nghe BlueTooth để nghe nhạc nữa pro ơi..
Nghe cứ giật giật bực cả mình ... cái này có Fix không pro:(

Mình sẽ mượn 1 cái tai nghe bluetooth và fix lại lỗi này trong thời gian sớm nhất, bạn thông cảm nhé

Last edited by a moderator:

vnanhvn

Test đi test lại em thấy bản 01 vẫn pro nhất ^^! Ít bịnh hơn các bản sau ^^!

PDAmember

NEW NEW NEW ROM CE OS 5.2.19199 Build 19199.1.0.0 PV DVH
Phiên bản 6.01.02(03) giao diện Vista tích hợp từ Poorlyduck bên xda-developers, link do VIP Phuonglev post

Đặc điểm của bản ROM
Core 5.2.19199
Build 19199.1.0.0
NoRamDisk and 16MB RamDisk
16MB PagePool

Có 2 yêu cầu nho nhỏ với các Mod:

- Trên này đã có bạn nào thắc mắc về 2 loại ROM: (16MB RamDisk+16MB PagePool) và 16MB PagePool Only, đã tìm hiểu các bài trước nhưng cũng không thấy chỗ nào giải thích cả. Giải thích hộ tôi nhé!

- Tôi rất thích giao diện Phiên bản 6.01.02(03) vista (đặc biệt là cái đồng hồ) nhưng link download đã không còn nữa. Cũng ít người nhận xét về bản ROM này độ ổn định thế nào. Mod DvHa up lại bản này lên đây hộ tôi với.

Xin cảm ơn!

Last edited by a moderator:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Có 2 yêu cầu nho nhỏ với các Mod:

- Trên này đã có bạn nào thắc mắc về 2 loại ROM: (16MB RamDisk+16MB PagePool) và 16MB PagePool Only, đã tìm hiểu các bài trước nhưng cũng không thấy chỗ nào giải thích cả. Giải thích hộ tôi nhé!

- Tôi rất thích giao diện Phiên bản 6.01.02(03) vista (đặc biệt là cái đồng hồ) nhưng link download đã không còn nữa. Cũng ít người nhận xét về bản ROM này độ ổn định thế nào. Mod DvHa up lại bản này lên đây hộ tôi với.

Xin cảm ơn!

Có 2 bản ROM có RAM và không có RAM thì xưa nay đã có rồi không phải bây giờ mới có nên vấn đề thắc mắc về ROM có hay không đã bàn quá nhiều rồi, nên các bạn phải tìm thôi, không chỉ ở topic này:-??
Bản 6.01.02(03) hiện nay đang sửa host nên đúng là hiện chưa thể down được vì việc nâng cấp forum đang dần hoàn thành nên có thể sẽ down được trong 1-2 ngày tới.
Bạn thích đồng hồ hả? Bản số (04) cũng có đồng hồ đó mà bạn, chỉ cần cài soft HTC home có trong tập tin đính kèm ở link cuối cài vào là có y xì như bản số (03) đó, cộng thêm nữa là bản (04) là bản hoàn chỉnh hơn bản trước đó.
Chúc vui

habubi

cho mượn tai nghe ngâm cứu thử coi>:)>:)>:)>:)

OK. Nếu bác conect được tai nghe bt của mình thì mình sẽ đãi 1 chầu cà phê cà pháo.

PS: @TaQuangDuc: mình là người mua con O2s của bạn đấy. Nếu bạn có thể giúp mình conect cái tai nghe với máy thì tốt quá. Bây giờ lại về dùng S40 à?:-?

Dvha79_ddt

Super V.I.P
OK. Nếu bác conect được tai nghe bt của mình thì mình sẽ đãi 1 chầu cà phê cà pháo.

PS: @TaQuangDuc: mình là người mua con O2s của bạn đấy. Nếu bạn có thể giúp mình conect cái tai nghe với máy thì tốt quá. Bây giờ lại về dùng S40 à?:-?

Chà thì ra người đã ẵm mất em BA của ĐỨC là bạn đấy hả :).
Vậy có gì bạn cho mình mượn tai nghe bluetooth đi, mình với Đức cũng đã gặp và thường xuyên PM cho nhau mà :D
Đồng ý đi=D>

dnsonv

THấy bản nào up lên cũng ngon. Dùng con BA này sướng thật đấy, nghịch suốt mà không sợ hỏng.

vnanhvn

Cho mình xin mấy cái link dow mấy cái phần mềm phụ đi theo với nhé ^^! Tìm hoài trong PDA không thấy. Thanks pro trước nhé ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.