• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CE OS 5.2.19701 CLEAN

habubi

Nói như adv MOD Xuantruong có lẽ chưa đúng, có lẽ bác hiểu nhầm là RAM free . Còn ROM và Radio lưu trên bộ nhớ Flash chứ ko phải trên RAM
Có lẽ VIP HABUBI quên chưa chỉnh phần bộ nhớ dành cho RAMDISK nên hệ thống vẫn dành ra một phần RAM cho RAMDISK nên Memory chỉ còn 77Mb

Vâng, cái này có lẽ Mod nói đúng. :D Vì em mới tập build mà, chắc là quên chưa chỉnh reg.

a3t

Bạn cần những soft nào vậy? :|

Nếu có thể bác cho xin cái đặt phím mềm ấy, với cái thằng WOW gì ấy nhỉ (quên mất tên vì không có PPC ở đây, cái thằng làm cho nhạc hay hơn ấy mà). Cảm ơn bác nhiều

vnanhvn

Nếu có thể bác cho xin cái đặt phím mềm ấy, với cái thằng WOW gì ấy nhỉ (quên mất tên vì không có PPC ở đây, cái thằng làm cho nhạc hay hơn ấy mà). Cảm ơn bác nhiều

Nhạc của cái nào mới được cơ chứ? Nhạc chuông hay phần mềm nghe nhạc?

kaka_86

đó là WOW HD nhưng anh ơi.cài vào nghe tai nghe thì hay còn loa ngoài thành ra bé xíu.tốt nhất không lên cài.vì BA dùng mà kè kè tai nghe bên cạnh thì mất đẳng cấp..^^

habubi

Của bạn đây. Down về và bỏ đuôi .zip đi để được file cài nhé. :D

vnanhvn

đó là WOW HD nhưng anh ơi.cài vào nghe tai nghe thì hay còn loa ngoài thành ra bé xíu.tốt nhất không lên cài.vì BA dùng mà kè kè tai nghe bên cạnh thì mất đẳng cấp..^^

Dùng tai nghe BLT vẫn tốt lắm bác ạ.^^!

NBLam

Có phải bác cần cái Soft key manager này ko?

a3t

Cái đó chắc do bạn thiết lập thôi chứ nhỉ, tôi thấy cài nó to hơn hẳn cơ mà

kaka_86

không phải đâu anh.thiết lập chỉ có BASS va TEP thôi.em test thử hết rồi.To với tai nghe.Nho với loa ngoài.^^

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Cái đó chắc do bạn thiết lập thôi chứ nhỉ, tôi thấy cài nó to hơn hẳn cơ mà

không phải đâu anh.thiết lập chỉ có BASS va TEP thôi.em test thử hết rồi.To với tai nghe.Nho với loa ngoài.^^

Đúng như a3t nói không tính đến tai nghe, chỉ nói đến loa ngoài thì to hơn hay nhỏ đi đều do mình điều chỉnh trong SRS WOW thôi.
Cho nên muôn tiếng to hơn cũng nhờ nó và bị nhỏ đi cũng là nó, cái chính là ta phải chỉnh thế nào thôi

habubi

Đã chỉnh lại để Memory lên đến 93MB ở cả 2 bản rom. Link ở trang 1, 2 nhé.

angiang77

Test Rom

Em mới dùng BA, hôm trước em có down bản Rom của bác DVHA và cả bản cùa Habubi, cả hai bản đều chưa FIX được WIFI, không bật được WIFI, em tưởng wifi của em hỏng nhưng khi down về win 5.0 thì vẫn phi ầm ầm.
Còn một vấn đề nữa em muốn lĩnh giáo các cao thủ: em có down cái Editfix.batxda3nbftool.exe về để chuyển file nk.nbf thành nk.nba khi chạy EDITFIX.BAT thì thấy xuất hiện file nk.nba nhưng khi chương trình chạy xong thì file nk.nba cũng mất luôn. Các bác giúp em với.
(À quên, theo bác DVHA hướng dẫn thì làm cách đó để thay đổi pagepool )

rambo6

This ROM is my favorite Blue Angel ROM. It is stable, fast, and the stereo blue tooth even works great. When the blue tooth is on, it does keep waking up. There was one pdaviet rom which didn't keep waking up when the bluetooth is on.