• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 cho Trion: nên và không nên !!!

quanghungctc

em moi mua dc 1 em o2 trion nhung tim mai ko ko thay nhie ung dung cho dong may nao, co bac nao biet chi cho em voi

NhatToai

Super V.I.P
em moi mua dc 1 em o2 trion nhung tim mai ko ko thay nhie ung dung cho dong may nao, co bac nao biet chi cho em voi

Ứng dụng thì nhiều vô số,bạn cứ chọn ứng dụng PPC dảnh cho màn hình QVGA,hệ điều hành WM5.0 trở lên là chạy hết.
Lưu ý bạn nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé.

dark1224

k hiểu sao sau khi up rom 6.1 cho Trion, pin tụt điên kinh khủng ! Tối hôm qua sạc pin, trưa hôm sau hết sạch pin mặc dù không nghe cũng như k gọi. Có bạn nào đã gặp phải chưa? (mình dùng bản rom 6.1 của Tai edition) :-??

tranvanlongneu

các bác ơi giúp em với e mới up rom hong con O2 mini xong k biết làm cách nào màn hình không lên được!e muốn mua con đt hongkong E71 dùng nhưng không biết ntn?ai có kinh nghiệp giúp e với!e cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
k hiểu sao sau khi up rom 6.1 cho Trion, pin tụt điên kinh khủng ! Tối hôm qua sạc pin, trưa hôm sau hết sạch pin mặc dù không nghe cũng như k gọi. Có bạn nào đã gặp phải chưa? (mình dùng bản rom 6.1 của Tai edition) :-??
bạn up bạn rom khác là ok ngay ...mình hay dùng của DVH..