• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 V4 Build 20273.1.3.3 PV

habubi

Cám ơn Mod Dvha79_ddt

Như mod Dvha79_ddt đã hứa. Bản rom này là tiếp bước bản rom V12 chạy khá ổn định và nhanh của mod Hà.

Link down
No ramdisk

Chỉnh sửa cuối:

hcqp

Dù chưa thấy link nhưng cũng cảm ơn tinh thần trước! He he

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Build 20273 chắc chắn là mượt rồi, các bạn chuẩn bị test để VIP Habubi phát triển các build tiếp theo nhé :))

NhatToai

Super V.I.P
Có link rồi đó các bạn!Test đi nào......
@habubi:Chúc mừng bạn,cố gắng build một bản CE OS 5.2.20721(build 20275) nha,lợi pin và nhẹ lắm!

gacon1000

Chào Habubi.. Bạn có thể tạo bản 16mb Ramdisk cho mình được không?
Lần trước lỡ hẹn với bạn vì bận làm đồ án :(

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Có link rồi đó các bạn!Test đi nào......
@habubi:Chúc mừng bạn,cố gắng build một bản CE OS 5.2.20721(build 20275) nha,lợi pin và nhẹ lắm!

Thôi thì tách luôn làm 2 bản cho nó đồng bộ chứ bác :p
CE OS 5.2.20275 build 20275.1.3.3 từ bản ROM beta cho HTC Diamond
và CE OS 5.2.20721 build 1.4.0 từ bản ROM beta cho SamSung SGH - I908 Omnia

Ai up rồi post dùm cái hình đi, chủ topic post link lên xong bỏ đi chơi cả ngày rồi còn đâu :))

Chào Habubi.. Bạn có thể tạo bản 16mb Ramdisk cho mình được không?
Lần trước lỡ hẹn với bạn vì bận làm đồ án :(
Sao không gặp VIP Habubi để Vip ý hướng dẫn làm đồ án cho, giảng viên Đại học mà :D

a3t

Em up roài nhưng thay đổi giao diện mất roài nên không up đc

matkieng

Bản này em up chạy thử từ chiều tới giờ không vấn đề gì,chạy còn nhanh hơn bản của bác Hà nữa,tuy nhiên WM chơi wmv không mượt,em cài TCMP không chơi được file wmv phải cài thêm hai cái decode wmv,wma nữa mới chơi đươc,bản của bác Hà thì chơi file wmv rất mượt,em cài TCMP vô tự động chơi được file wmv luôn,tại em thích xài TCMP vì nó nhẹ.
thanhks hai bác rất nhiều vì đã xây dựng những bản rom rất good cho anh em xài.
À ,mà sao phone nó không có phím gọi thế bác,em bấm số rồi không biết bấm sao để gọi được luôn?

Chỉnh sửa cuối:

kaka_86

không có hình ROM rùi.hix hix.ai post hình lên đi để anh em test nào.^^

0906928246

EM UP ROM NÀY RÙI NHƯNG CHO EM HỎI MỘT CÂU ROM NÀY LÀ CỦA HABUBI BUILD HAY CỦA ANH HÀ BUILD VẬY. ROM MƯỢT NHƯNG KHÔNG TỰ AUTO gprs.

habubi

EM UP ROM NÀY RÙI NHƯNG CHO EM HỎI MỘT CÂU ROM NÀY LÀ CỦA HABUBI BUILD HAY CỦA ANH HÀ BUILD VẬY. ROM MƯỢT NHƯNG KHÔNG TỰ AUTO gprs.

Muốn cài gprs tự động bạn phải cài thêm cái NetworkWinzard. Cái này mình ko đưa vào rom do ko đủ chỗ.

Anh Hà và anh HABUBI Built Chung..^^
Chí phải chí phải

@all. Sau khi post link lên, mình phải lên tàu về Nam Định luôn, đến hôm nay mới lên HN. Mọi người test rom và cho ý kiến đóng góp giúp mình để bản sau càng mượt hơn nhé :D