• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 Build 23052 cho Blue Angel

sasser

hix. sau khi chinh nhac chuong ko dc xong. minh tiep tuc bi loi wmp ko khoi dong len dc...huhu...hr thoi
[]Posted via Mobile Device[/i]

hueclub

hix. sau khi chinh nhac chuong ko dc xong. minh tiep tuc bi loi wmp ko khoi dong len dc...huhu...hr thoi
[]Posted via Mobile Device[/i]

chai`ông satan người ta pót bài ko dấu mà ông thanks được ....potay!!

avinhvt

ROM NEw

tui up ban nay duoc mut thoi gian rui<nhung khong thay ung lam!
vi sau khi up xong cac ban? kieu nay deu khong tim thay own information.:(

tebaomang

tui up ban nay duoc mut thoi gian rui<nhung khong thay ung lam!
vi sau khi up xong cac ban? kieu nay deu khong tim thay own information.:(

Đọc kỹ các trang nhé, tôi đã post cách lấy lại các setting rồi mà :(

tĐã tìm được cách lấy lại các setting bị giấu (em đã test thành công):

Xóa String 'Direct' ở các KKK sau:

[HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner]
[HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Buttons]
[HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Input]

nguồn: http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=4268138&postcount=3

thanhcong_to

thường thi các bạn up xong bản này khởi động lần đầu nó đứng ở màn hình windows lâu không nhỉ?
mình up xong nó cứ đứng đơ tại đây! chờ mãi chả thấy gì! :(

vnvn

thường thi các bạn up xong bản này khởi động lần đầu nó đứng ở màn hình windows lâu không nhỉ?
mình up xong nó cứ đứng đơ tại đây! chờ mãi chả thấy gì! :(

Cái bản room này nó đứng khá lâu đây , nhiều lúc đưa tay chọt chọt nó mới chạy tiếp thì phải :D

thanhcong_to

thì khởi động máy! qua màn hình sọc 4 màu! vào màn hình well come của win thì đứng đó luôn! mình chờ tầm 5 phút rồi mà chả thấy gì! đang tìm bản khác up thử đây!

thangbinh

thì khởi động máy! qua màn hình sọc 4 màu! vào màn hình well come của win thì đứng đó luôn! mình chờ tầm 5 phút rồi mà chả thấy gì! đang tìm bản khác up thử đây!

em ko bị vụ này, mà vụ này em nhớ là hình như khi cạn pin trong máy nó sẽ đứng khá lâu á, em nghĩ nó nạp pin cho máy đến 1 mức nào đó rồi nó tiếp tục chạy

thangbinh

vậy các bạn cho hỏi thêm, up thẳng từ 2K3 lên 6.5 bình thường có sao ko ạ?

bạn có thể up thẳng lên, nếu muốn thì bạn có thể xóa các extend rom gì đó để có thêm bộ nhớ thôi, mà bước này hình như cũng chả cần thiết vì em nghe đâu win 6.5 nó cũng đã có soft để làm việc này

haitran

bản này update ngon quá dao diện đẹp đang test kô biết thế nào em up thấy đẹp đang sài thử