• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 CHO ATOM / ATOM PURE (21500) by KHOA HA

quan_si123

cho em hỏi.em tải bản rom 6.5 về mà ko có file Device Software Update Utility.exe thì làm sao up rom dc?lấy nó ở đâu?có thể cho em link dc ko?

JongZiZi

Dễ ẹc. Tải thêm ROM nữa. Rồi lấy cái DSUU xài. Chia các file khác ra rồi up. :D

nero90

cho e hỏi.bản này ngốn ram ko vậy ? hì hì.với có hao pin ko ? em up thu 1 bản rồi nhưng hao pin + nóng máy

cho e hỏi.bản này ngốn ram ko vậy ? hì hì.với có hao pin ko ? em up thu 1 bản rồi nhưng hao pin + nóng máy
Giờ thì lại úp và test tiếp, thú chơi WM là úp rom và cảm nhận bản rom mới xem có gì khác không đấy bạn...:p

dep0rtiv0_0

có bác nào biết cách tùy chỉnh màn hình TODAY không ạ?
kiểu như xóa cái IE va thay vào đó = cai Opera chẳng hạn?
ai biết chỉ giúp em với ạ?

A

atman

Guest
Atom_phone tôi vẫn còn làm việc và ROM này là một trong những ổn định nhất mà tôi đã sử dụng. Bây giờ sử dụng trong chín tháng qua. Cảm ơn.
(Translated from English using Google translate) I don't know Vietnamese!Thanks a lot!

TranMinhMan

Super V.I.P
Atom_phone tôi vẫn còn làm việc và ROM này là một trong những ổn định nhất mà tôi đã sử dụng. Bây giờ sử dụng trong chín tháng qua. Cảm ơn.
(Translated from English using Google translate) I don't know Vietnamese!Thanks a lot!

Tks for your feedback!
Welcome to PDAVIET, atman!