• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RotateMe 2.0 - Biến N95 thành iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

thangduyduy

lam on giup minh nua ban oi!ban send file cai dac cho minh va ban sign luon so imei 354835011987121(neu ban k up duoc ban lam on send va ta6m_ho62n_cu3a_d9a1@yahoo.com hoac thangduy_duy@yaoo.com.vn

Nhắc nhở lần sau nhớ post bài có dấu nha bạn! Quan trọng là đã có nơi yêu cầu sign PM, bạn qua đó ha!
Mem mới nên xí xóa :D

Last edited by a moderator:

LINHTHSM

Em đã làm được rồi....Thank các anh nhiều.
Nhưng mà sao cái phần mềm này nó chỉ quay được màn hình thôi ạ, em không thấy nó có thể tự động chuyển qua ành khác hay là khi mình lắc màn hình thì nó tự động vào các phần mềm trên desktop.

Mong được các bác Mod giải đáp giúp em.

LINHTHSM

Tuyệt vời, em đã test thử rất là hay.
Cài cả 2 phần mềm nokmote và rotateme thì có thể nói con N95 ăn đứt con IPHONE luôn.
Nhưng mà có 1 vấn đề rất quan trọng đó là khi cài 2 phần mềm này em thấy nó có 1 cái cảnh báo là "có thể gây ra lỗi nghiêm trọng tới hệ thống".
Vậy cái này không biết có ảnh hưởng gì tới máy đt không hả các bác.

Một vấn đề nữa là em đang xài con máy xách tay nên không có giao diện tiếng việt mà em đã tìm khắp trong 4rum cũng không thấy.
Vậy bác nào biết cách làm cho con N95 có được giao diện tiếng việt thì chỉ cho em với ạ.

Em chân thành cảm ơn.

nguyenpa

Super V.I.P
Cảnh báo là do phần mềm ko đăng ký với symbian, bất cứ phần mềm nào cần sign đều có cảnh báo như vậy, con muốn có TV thì bản cần đổi lại code của VN, rồi up lại firmware là ok :D

chaulo

nho anh NGUYENPA chi ro dum cach cai dat font tieng viet cho n95. lam sao de doi code va up firmware nao la duoc. cam on huynh nhieu

Bạn đánh TV có dấu nhé, vì phạm quy nên minh ko thể trả lởi cho bạn được :D

ngoctinhanh

anh gì ơi...em thực sự là bó tay...đã làm tất cả các bước để làm sign...mà vẫn chưa làm nổi...vì cái "lắc tay" giống iphone của n95 rất thú vị...vậy bác nào có thể làm cho em được kô....số imei của em là..356996019073666....có lòng hảo tâm hơn ....bác nào gửi hộ em tập tin vào hộp thư ngoctinhanh@yahoo.com em cám ơn các bác rất nhiều
ký tên
boy đau khổ vì rotateme :((

ntc217

Bạn ah có PM này cho 5700 ko?nếu có up lên cho anh em với nhé,thanks nhiều

pinentt

Các bạn thử dùng bản mình tự SIGN này xem có OK ko nhé. Mình ko đảm bảo 100% đâu nhưng cứ thử nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Thanhha_2602

RotateMe v2.0 Beta 6​

devil13

sao beta 7 em cài vô xong vô set me nó bi văng ra vậy bro...n95 8gb...sory bấm nhầm send 2 bài ...thông cảm

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn kiểm tra lại nhé, xem hãy thử cài lại files N95AccelerometerPlugin.sis nhé, vì mình tét trên N82 ok đó :D

devil13

bro ơi...sao mấy bản sau này lỗi còn nhìu hơn bản cũ vậy...em cài beta 6 vô...lúc khởi động lại máy ...em đã chỉnh chế độ auto restart...nhưng khi restart lại nó kô tự động mở..phải vô pm mở...còn bản beta 7...còn tệ hơn ..vô rồi mà nó vẫn ko tự rotate luôn ...ko dùng được...giờ em chuyển về dùng beta 5 luôn..hĩ...bro nào có cao kiến giúp với...ai mà ko thích dùng bản mới...đúng ko mấy bro...

Status
Không mở trả lời sau này.