• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60 v3/5]HandWave Beta 2 (v 0.2) _ Dùng tay hiệu ứng cho Điện Thoại

xitrumbinhduong

HandWave Beta 2 (v 0.2) _ Dùng tay hiệu ứng cho Điện Thoại

[video=youtube;xvh1eleBsZs]http://www.youtube.com/watch?v=xvh1eleBsZs&feature=player_embedded[/video]

Xem Video để xem ứng dụng này có tính năng gì nhé. Ứng dụng này gọn có 31.83KB nhé

- Lúc đầu mình ko định việt hóa em nó. Nhưng thấy có tính năng dùng tay đổi nhạc mà ko cần đụng vào điện thoại test thấy hay hay nên việt hóa cho anh em lun. ( Muốn đổi nhạc thì cứ dùng tay gạt qua camera trước là xong)
- Có thể dùng trên hầu hết các dòng máy S60 3rd (FP1, FP2, 5th edition..)

- Hổ trợ 2 ngôn ngữ: Anh - Việt nhá.

DOWNLOAD

Trunghuy90

Cái này có chạy trên nền python k a?nếu chạy trên python1.96 hay 1.97 thì e gay.thank bác!

dracula_bg

dùng camera trước ah? chắc E63 ko dùng được rồi. :(

chắc không phải camera trước đâu, mà là cái cảm biến ánh sáng, Ê63 có mà, thử xem sao

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

hic hic đã test trên E71 nó dùng camera trước các bạn ạ, chỉ dùng cho các máy có camera trước thoai.

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

dùng kái này mỏi tay hơn cả bấm =)) . máy mà di chuyển (mức độ nào đó tùy người cài) thì nhạc cũng next luôn.. :D
dù sao cũng thanhs =D>

dracula_bg

dùng kái này mỏi tay hơn cả bấm =)) . máy mà di chuyển (mức độ nào đó tùy người cài) thì nhạc cũng next luôn.. :D
dù sao cũng thanhs =D>

dùng để nghịch thôi mà, dùng sao dc, camera bật suốt tốn pin lắm.

Bo0Bo0

bản beta1 cách đây 2 năm rồi..giờ mới ra v2..nói thật lúc đầu thú vị nhưng càng dùng càng chán..chả có gì
Nó chuyển động vì dựa vào camera phụ đằng trước..máy nào k có k dùng được đâu

hoangdongnd89

chắc không phải camera trước đâu, mà là cái cảm biến ánh sáng, Ê63 có mà, thử xem sao

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

hic hic đã test trên E71 nó dùng camera trước các bạn ạ, chỉ dùng cho các máy có camera trước thoai.

thế thì chán quá, đang định test nghe bác nói vậy nản quá. :(

gavit0707

Hay quá. Thank bác naz. tiện thể bác nào có pm quản lý dung lượng pin của E71 post cho e xin với naz

gavit0707

E cài pm HandWave Beta 2 hok hiểu tại sao lướt tay ngang thì nó lại chạy ngược. Thế là sao vậy chủ thớt?

skimshushu

E cài pm HandWave Beta 2 hok hiểu tại sao lướt tay ngang thì nó lại chạy ngược. Thế là sao vậy chủ thớt?
=)) :))
mình cũng giống bạn :))
ngồi lướt mõi cã tay mà cũng zui thật
hoạt động nhờ camera trước
nhìu khi ngồi dùng tay lướt người ta cứ tưỡng mình vẽ bùa =))

chivung

cái này lâu ra bản chính thức nhỉ? bản này hơi chán vì có hình camera nhỏ ở góc phải phía trên màn hình. không có cái đó thì tốt quá