• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60 v3/5]HandWave Beta 2 (v 0.2) _ Dùng tay hiệu ứng cho Điện Thoại

mirolavklose

sao e cài được nhưng khi mở ứng dụng thì đứng yên như chưa nhấn vào vậy. Giúp em với em xai e66

Yugi_Drakwork

Kái này vip lắm. Chọn độ nhạy max mới vip. Vào photobook của LCG lắc là qua. Nhưng nóng máy quá , mà lắc tay đổi nhạc ok lém.
P/S: máy nào có camera trước mới dùng được nhá , không có thì ngồi ngó =))

gavit0707

E đang hý hửng đang địinh đi khoe bạn bè. Những mà lướt ngang nó chạy ngược thế này chắc tụi nó cười cho thối mũi mất:(

thuglife18

Well-Known Member
E đang hý hửng đang địinh đi khoe bạn bè. Những mà lướt ngang nó chạy ngược thế này chắc tụi nó cười cho thối mũi mất:(

đưa tay chậm chậm thui bạn , test n73 good lắm nha , ai xài n73 dow lẹ lẹ về cho bạn bè lé mắt chơi

gavit0707

Mình thử đủ kiểu rồi.Nhưng đâu vẫn đóng đấy thôi. Tiện thể bác nào biết cách gỡ pm Danh Bạ Ovi chỉ cho em với. Em hok dùng đến nên để bất tiện quá. Cảm ơn các bác nhiều

dinh_quan_44

Sao mjnh dung ko dc vay? Chang thay co thj thay doi ca? Mjnh dung E71, aj biet chj mjnh voi, thjck cai la chuyen nhac thui.thanks. 0973584235

ayetm

Đã test ngon trên 6220c. Để độ nhạy max 150 là tốt nhất =))

ducvienle

cuj bap wa,tuj co cai ngon hon,quet qua quet lai,hay quet len quet xuog dc tat,hay chj can lat dau,va mo khoa bang jog noi,noj chug la ok,nhug tuj hog bjet bot len,co j a e cho mail tuj guj cho..tinhban2012@gmail.com

w0nderb0y

Sax, vậy ai nhận đc pm từ bạn ducvienle thì úp lên cho mọi người nha. Thansk. Đang onl mobile lên k pm đc

kynguyenmai

cuj bap wa,tuj co cai ngon hon,quet qua quet lai,hay quet len quet xuog dc tat,hay chj can lat dau,va mo khoa bang jog noi,noj chug la ok,nhug tuj hog bjet bot len,co j a e cho mail tuj guj cho..tinhban2012@gmail.com

quăng lụ đạn vừa thôi cuj bap

w0nderb0y

híc, E 63 không có camera trước thì em đành nhịn phần mềm này rồi :((

pm này chỉ nghịc cho oai với bạn bè thui, cho bọn nó kinh ngạc 1 phen, ( ảo hơn cảm ứng ) :D . . Có e63 là oai rùi. Đây còn 6120c này..

ayetm

pm này chỉ nghịc cho oai với bạn bè thui, cho bọn nó kinh ngạc 1 phen, ( ảo hơn cảm ứng ) :D . . Có e63 là oai rùi. Đây còn 6120c này..

Đúng là làm cho mấy đứa bạn bọn nớ kinh văn ngạc. =)). Mình phẩy phẩy tay mà xem ảnh vèo vèo =)). Nghĩ lại vẫn còn cười