• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60 và tính năng nghe nhạc?

ngoanrazor

Well-Known Member
Kon 5800 xm và 5530 nghe nhạc là đỉnh nhất ko tin bn cứ thử xem. Nghe là ghiền

TruBic

Well-Known Member
Kon 5800 xm và 5530 nghe nhạc là đỉnh nhất ko tin bn cứ thử xem. Nghe là ghiền
Bạn ơi chúng ta đang bàn về các máy S60V1 và v2 mà!
Sao bạn lại bàn 5800 xm và 5530 ở đây? chúng sài Hệ điều hành
Symbian OS v9.4, Series 60 rel. 5 mà đâu phải như dòng V1,V2 đâu nè.

thanhcong_to

cứ so trực tiếp thì mình thấy N91 nghe headphone sướng nhất trong số các con Nokia mình sờ qua!

haithanh188

:(
Dòng v2 thì đa số mình đã dùng qua rồi nhưng ưng ý nhất là bộ đôi n72, n70 vừa nghe nhạc hay vừa ít bị lỗi phần mềm, game và soft mình cài gần 100 trò mà vẫn chạy ào ào :))

Như lời onlylove80 nói thì chắc bạn là một fan hâm mộ của Ngage nên mới có bình luận như vậy :-?

Đúng là ngageC và ngageQD hay thật mỗi anh một miếng, một bên thiên về giải trí một bên thiên về game nhưng nếu so về mặt nghe nhạc qua tai phone thì làm sao làm lại dòng 8.1 được hả bạn (n72,n70,n90)

Đây là 3 dòng máy nghe nhạc hay nhất trên v2 =D> đấy là mình mới chỉ test bằng trình chơi nhạc và tai phone mặc định của máy thôi nhé nếu bạn mà mua cáp chuyển ad41 + tai nghe sony + power mp3 thì ngageC là đồ bỏ >:)

Nói ở đây không phải mình ca tụng dòng 8.1 nhưng trên thực tế là vậy nếu muốn bạn có thể test lại nhưng nhớ coi chừng bể cái lỗ tai nhé >:)

Sax.. Bạn nói qúa chuẩn, nhưng yêu cầu bạn sửa lại tên mình trong bài Quote đi nhé.;) Nhầm tên rùi ah..

Posted via Mobile Device

=)):))
"Rất chính xác" bảo đảm phê lồi mắt luôn! :)):)):))

nhieptieuminh

theo mình thì con N91 là hay nhất , cái tai nghe theo nó nghe không phê thì thôi ấy \-/ , còn tiếp theo là N70me rồi N72 nhưng mà có điều kiện thì dùng jack chuyển rồi dùng tai sony ấy . mà lạ thật sao mọi người thích bass thế , nghe nó phải hoài hòa giữa bass và tress chứ :( :-??

tuyetha

Hài hoà giữa bass và treble thì chắc chắn rồi nhỉ...Nhưng còn phải còn tùy vào loại nhạc mình nghe...Hơn nữa những tai nghe cho phép bass mạnh được thì sẽ có thể cho treble được,khi đó thì mình mới có thể tùy chỉnh cho hài hòa được phải không nhỉ....Vote cho N70me !

anhcoj

N70me và n72 thì khác j nhau đâu nghe vẫn thế vote n70 thì đây vote n72 hehe.

Sao lại không khác bạn ơi! N70me về nghe nhạc bỏ xa N72 bạn nhé,ngày nào mình chẳng nghe N70 và N72 nên rất rõ tính năng nghe nhạc của 2 em này bạn àh.

tuanhien98

Minh hok pit the nao nhung minh dung n72 va n70 thay van the chac tai moi nguoi 1 khac.:D

huy_turbo

Em thì mua lại con N6120 classic , pro cứ yên tâm ra ngoài quán nghe thử mê luôn đơn giản vì loa của nó ko đặt ở sau lưng mà bên cạnh sừon máy nên có đặt xuống nghe vẫ to và hay, lại vớ đc cái tai nghe HS 47 (ko phải theo máy )cứ gọi là tuyệt vời

thuyenb1

em đang dùng n70me cho em hỏi tai nge chính hãng của n70me có hơn tai của sony elicson ko nhỉ?kiếm có cái tai nge mà 6 tháng trời ko thấy. Thái Nguyên mình nghèo nàn wá.hjx.

thuyenb1

tp thái nguyên lấy đâu ra vậy bạn? mìng đang học ở đó mà. nếu có thì toàn hàng china thôi.ko bít hãng nokia loại đt nào có loa ngoài ngang với loa của sony elicson ko nhỉ ?

anhcoj

Tai nghe cho n70me tốt nhất xài tai nghe của sony... Hoặc nokia 3250,đảm bảo ko có đối thủ(hợp túi xiền) mình đang xài của sony.

MaKimLien

Member
Sony chẳng qua màn loa co âm thanh trong thui.Còn đầu nào thi mình đó.Cứ xài tai nghe gốc cũa thằng N70Me la khoái nhất.Đã lắm.Kô hề kém tai nghe của sony.Về tai nghe gốc của N70 khó kiếm lắm.Bởi mấy bác sữa chửa điện thoại mình toàn nhập phone tàu ah.Nếu kiếm được cũng tầm hơn 250k.Nhưng cũng đáng giá

hhkkll

Sax. Ở xì phố hcm 180k 1 em. Ad41 + hs 28. Ko hay bằng tai nghe trog của dòng Sony đc đâu. Mà cũng dễ rè nếu nghe bằg coreplay với mức réo cao.