• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ sangbenh ] Belle for 5800 v5.01

Shinai_mikita

2 cái widget trong nghe nhạc không dùng được (hoặc là e chưa bít cách dùng) bác Sang xem lại nhé :)

TGMaster

Hay để mình quay phim cái flash JAF và tại sao không lên màn hình cho sangbenh xem nha!

sangbenh

Hay để mình quay phim cái flash JAF và tại sao không lên màn hình cho sangbenh xem nha!

bạn cứ jaf như bình thường thôi.có thể lúc bấm nút nguồn bị lồi thôi.cứ jaf lai là ok

p\s:
có ai giúp mình thay simbol để có dc bản full nào .một mình làm lâu quá hà.
anh em nào giúp mình thì pm nhe:D

TGMaster

Không được bạn ạ! 3 lần mà vẫn không nhúc nhích! JAF xong thì phone hiện chế độ "local mode" xong thì tắt. Chả sáng nữa :-??

quataomtv2002

Không được bạn ạ! 3 lần mà vẫn không nhúc nhích! JAF xong thì phone hiện chế độ "local mode" xong thì tắt. Chả sáng nữa :-??
bạn sem lại đi nhé bản này jaf ngon à mình jaf 1 phát an liền. chúc bạn thành công

sangbenh

anh việt đã có nhưng chưa full vì sức mình có hạng sao không ai giúp hết vậy:((

tranconghd89

chẳng có j.bác cài bàn phím ảo cài mobihex ngối thay chữ thanh symbol vay65 đó.tầm 200 file.một mình ngồi chọt lâu wa
gửi mình phần mềm mobihex đi. mà hướng dẫn mình cụ thể tý. dằng nào cũng không phải làm gì ngồi giúp bác 1 tay...

TGMaster

bạn sem lại đi nhé bản này jaf ngon à mình jaf 1 phát an liền. chúc bạn thành công

Mình không bik sao máy mình không lên! Chắc cài CFW khác wá! Giờ chả làm gì dc :(

Giải nén lần nữa, bỏ thẳng vào khu jaf, đừng chép đè

Bạn cho mình hỏi! Nếu mình cài hiệu ứng khác và thay đổi nhạc khởi động thì có ảnh hưởng hk?

Shinai_mikita

Bạn cho mình hỏi! Nếu mình cài hiệu ứng khác và thay đổi nhạc khởi động thì có ảnh hưởng hk?

Bạn cứ JAF máy trước đã, hình với âm khởi động/tắt nguồn để vào E:Boot, còn hiệu ứng thì bật c2z trong RP ròi copy vào, thế thui bạn à, đừng phá FW khi chưa có kinh nghiệm nhiều...

P/s: Sau nhìu lần đổi này đổi nọ, thêm thắt tí xíu, h đã có bản tùy chỉnh phù hợp cho riêng tui, hehe