• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SE Satio (IDOU) đẳng cấp trên UIQ 3.0 bởi Flamemo (Update 26/7/09)

liukang262

A hack phone rồi cài xplore, chép bộ walkman vào đt. Chép các file theo đúng đường dẫn có trong folder. Chép xong KHÔNG cần restart lại máy vô tools dùng luôn

Posted via Mobile Device
MÌnh đã chép theo đúng đường dẫn rồi(chép vào C:\Private phải ko ) mà chả thấy j.vào Walkman vẫn skin như cũ.
Còn cái Visuallization Walknam 2.0 thì chắc ko dùng đc nhỉ?Vì W960 dùng Walkman 3.0 mà:(:(:(

nh0k7x19

cho em hỏi cái cái "Status bar" chỉ có w950i thôi ah`. không có phần nào cho P1i hết hả bác
a` cái wlakmen nó không có cái thanh công cụ nữa.. help me

Chỉnh sửa cuối:

liukang262

cho em hỏi cái cái "Status bar" chỉ có w950i thôi ah`. không có phần nào cho P1i hết hả bác
a` cái wlakmen nó không có cái thanh công cụ nữa.. help me
Cái Status thì bạn cứ copy theo đường dẫn đi.ok hết.Mình thử rồi,còn cái Walkman thì mình cũng bị y như bạn.Nên mình chạy Walkman cũ thôi.

cocpro91

CÓ anh em nào tốt bụng desig bộ icon này cho P990i không vậy.Nhìn thích qua đi mất

heo_map

cho mình hói chút, cái này dùng cho G700 được ko vậy, máy mình hack rùi, mà dùng được thì làm ntn