• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97

kpud1204

Mình làm dc rồi.hic.Nhưng mà sao vào Cài đặt điện thoại thì vẫn bị out ra menu:-?.

LoiPT

Sao mình dùng nó bị lỗi font nhỉ? Vào cài đặt điện thoại thì bị out ra. Mình đang dùng cái font Fonts Nokia Pure full Symbol +belle ở trên đó.
lỗi Font thì bạn phải sửa lại ký tự thôi :) vì mod belle kahsc font thường mà

kpud1204

lỗi Font thì bạn phải sửa lại ký tự thôi :) vì mod belle kahsc font thường mà
Mình sửa được rồi nhưng mà nó còn bị 1 lỗi là khi vào Cài đặt>Điện thoại thì bị out ra menu~X(. Còn nếu cài theme khác vào sử dụng thì vào được cài đặt điện thoại. Có cách nào khi dùng theme mặc định mà vẫn vào dc không.
Cho mình hỏi làm sao để chỉnh phím chọn phải ngoài HS thành Menu. CFW của mình phím phải là Danh bạ:(

OishiSnackCua

Mình sửa được rồi nhưng mà nó còn bị 1 lỗi là khi vào Cài đặt>Điện thoại thì bị out ra menu~X(. Còn nếu cài theme khác vào sử dụng thì vào được cài đặt điện thoại. Có cách nào khi dùng theme mặc định mà vẫn vào dc không.
Cho mình hỏi làm sao để chỉnh phím chọn phải ngoài HS thành Menu. CFW của mình phím phải là Danh bạ:(

ngoài màn hình chủ chọn chỉnh sữa nội dung/chọn phím phải/ứng dụng/menu...........xong!!!

OishiSnackCua

hiện tại mình chưa có fix đc cái lỗi đó nữa...bây giờ mình đang xài bản của overyou...có mod belle sẵn!!! kiếm cái mod k căn giữa thẩy vô nữa là xong thôi...mod đó giống hệt mod này của nhockfc!!!

kpud1204

hiện tại mình chưa có fix đc cái lỗi đó nữa...bây giờ mình đang xài bản của overyou...có mod belle sẵn!!! kiếm cái mod k căn giữa thẩy vô nữa là xong thôi...mod đó giống hệt mod này của nhockfc!!!

Mình tự làm dc rùi.hehe.fix lỗi hoàn toàn>chạy vèo vèo:))

ksmanhdung

Bác nào có mod Tab to Unlock và Swipe to Unlock dùng cho S60V5 cụ thể là N97 RM-505 không thế? Cho mình xin với. Tìm mãi trên mạng mà ko có!

ngoctraiden15

Bạn ui bạn có thể mod cho phím chọn phải khi chọn keylock thành biểu tượng khóa phím được ko? hix mình chẳng bít làm ntn để sửa cả!Thanks bạn nhìu

newsong

ban oi huong dan minh doi vi tri 2 phim trai phai ve ban dau dc khong.minh dung fw cua ganang nhung mod 2 phim nguoc nhau

manhjtuyen6

bạn tải lại mod update trên #1 là hết lỗi nhé!
P/s: mới Update thêm:
sửa chữ ẩn thành symbol (xem hình sẽ rõ )
thêm 1số file để k bị lỗi ( $,~...) nếu trc đó bạn có dùng mod belle của ng khác
k bị out trình nghe nhạc khi dell bài hát (mọi ng test xem nhé)

ở chỗ này của mình nó vẫn là "Tùy chọn" và "Ẩn" chứ k phải là kí tự Symbol như trên hình
tiếng anh chưa full kí tự, nó vẫn lên chữ "Ok"
dùng theme gốc thì k vào dc: Cài đặt -> Điện thoại
fix giúp mình mấy lỗi này với nha nhckfc, mình dùng 5233
cảm ơn bạn đã share cho ae 1 mod đáng giá!=D>=D>

alaviss

ở chỗ này của mình nó vẫn là "Tùy chọn" và "Ẩn" chứ k phải là kí tự Symbol như trên hình
tiếng anh chưa full kí tự, nó vẫn lên chữ "Ok"
dùng theme gốc thì k vào dc: Cài đặt -> Điện thoại
fix giúp mình mấy lỗi này với nha nhckfc, mình dùng 5233
cảm ơn bạn đã share cho ae 1 mod đáng giá!=D>=D>

Bác nhét xong thì xoá lại các app mà bác đã xoá trg fw sẽ vào đc cài đặt -> điện thoại. Chữ OK thì bác dùng mobihex open file avkon.r01 ra replace thành dấu v

@nhocfc: Bác có thể chỉ em cách mod của bác đc ko vậy. E đg định mod lại cho cfw của em

manhjtuyen6

Bác nhét xong thì xoá lại các app mà bác đã xoá trg fw sẽ vào đc cài đặt -> điện thoại. Chữ OK thì bác dùng mobihex open file avkon.r01 ra replace thành dấu v

@nhocfc: Bác có thể chỉ em cách mod của bác đc ko vậy. E đg định mod lại cho cfw của em

mình chưa hiểu, bạn có thể nói rõ hơn được k? :-?