• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97

alaviss

mình chưa hiểu, bạn có thể nói rõ hơn được k? :-?

Sau khi nhét mod vào thì bác dùng Nokia fw cleaner del các app mà bác đã del trc đó sẽ vào đc cài đặt điện thoại. Còn nút OK thì bác cho em file avkon.r01 của bác em fix cho

ryuy

Sau khi nhét mod vào thì bác dùng Nokia fw cleaner del các app mà bác đã del trc đó sẽ vào đc cài đặt điện thoại.

Mình cũng có cùng thắc mắc với lỗi ko vào đc cài đặt đt. Bạn chỉ rõ cho mình đc ko? :D Các app đã del trc đó là thế nào hả bạn? :S

Doubleh_v

Bác nhét xong thì xoá lại các app mà bác đã xoá trg fw sẽ vào đc cài đặt -> điện thoại. Chữ OK thì bác dùng mobihex open file avkon.r01 ra replace thành dấu v

@nhocfc: Bác có thể chỉ em cách mod của bác đc ko vậy. E đg định mod lại cho cfw của em

mod này chủ yếu edit file *.r01, *.r96, dùng MobileHex sẽ dịch đc nó ra, sẽ khá nhiều file đó.
Còn font là thứ quyết định kí tự nó hình thù ra làm sao, dùng FontCreator để sửa.

alaviss

Mình cũng có cùng thắc mắc với lỗi ko vào đc cài đặt đt. Bạn chỉ rõ cho mình đc ko? :D Các app đã del trc đó là thế nào hả bạn? :S

Là các app mà đã được del từ trc đó. Hầu hết là del voice command sẽ vào đc

ryuy

Là các app mà đã được del từ trc đó. Hầu hết là del voice command sẽ vào đc

lần nào flash FW mình cũng xóa sạch sẽ các app thừa ko dùng nhưng vẫn dính lỗi đó :(

ch3mistry

hỏi

cài kiểu gì vậy bạn?? mình ko hiểu lắm? có phải chạy lại fw ko? chép vào ổ nào vậy

Radium

Moderator
giờ down cứ phải qua cái mạng trung gian adf là sao gét nhất cái đó

Mình mới lượn topic Hướng dẫn làm mod belle thấy link vẫn còn sống mà :-?

quăng vào đâu cơ @@ vào ổ E à? mà thấy bảo phải chạy lại fw à? c5-03 mod dc ko bạn?

Phải chạy lại FW nha. C5-03 mình k rành lắm nên k chắc sẽ đc.