• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97

tc89

nên chó hình xoay nửa vòng bạn ak. cho nút trở về và thoát nó khác nhau tý :D
Ý kiến của mình
Chuẩ quá m cũng có chung ý kiến. Hy vọng nhockfc làm cho a e sử dụng.

nhockfc

Giống ý em

Mà mấy file dll trong mod để làm gì thế bác
nó fix lỗi out khi dell nhạc đó (tại có ng kêu bị lỗi đó khi dùng mod của mình nên mình cho fix vào luôn)

@All: mình thì k thích cái xoay vòng vì symBelle thật đâu có :))
Nếu thêm xoay vòng thì phải làm lại........ Mình lười các bạn ạ :D

tc89

Ai cho m xin caí Ovi map 3.6 nè Nokia bowser dùng cho bản này với? Xin mãi mà chả ai cho.

tungnos

@All: mình thì k thích cái xoay vòng vì symBelle thật đâu có :))
Nếu thêm xoay vòng thì phải làm lại........ Mình lười các bạn ạ :D

gửi tặng đồng chí bộ symbol mình làm. coi đi sẽ biết nó đẹp như nào. đảm bảo belle nguyên gốc :x
Belle symbol 2

Hình đây (mf bị hỏng rồi, úp hình xong ko hiện nổi @@)

do mình dùng font pure nên symbol menu bị cụt đầu :"> chỉ cần chọn font nào có metrics rộng rãi là ok (font sans hoặc s^3 chẳng hạn)

AquaSta

Moderator
Theme ở bài 66 là gì vậy tungnos, cho mình xin đi :)
Update: hic nhầm tên

Chỉnh sửa cuối:

tungnos

Theme ở bài 66 là gì vậy tungnos, cho mình xin đi :)
Update: hic nhầm tên

he, đúng là theme shiny black pro. n đây là bản mình tự phát triển tiếp. bản này thay hình nền, mediabar shotcut, tạm full icon ứng dụng :))
Link download: Belle NOS 1.03.3

nhockfc

Chỉnh sửa cuối:

thanks173

TV quá chuẩn rùi, nhẹ nhàng, vừa đủ ko như mấy mod trước thay tất cả chữ back, exit,...thành symbol.
Thêm tiếng Anh như vậy thì mod bác chất nhất quả đất lun=D>=D>=D>=D>=D>=D>

socloc20

Có 2 vấn đề mình góp ý để mod của bạn hoàn thiện, mong bạn sớm fix:

1) Cái font đi kèm mod bị lỗi mặt cười nhỏ, font pure ko bị nhưng chữ nhìn nhỏ xíu

2) Mod của bạn ko dùng dc kèm với đồng hồ Sym^3 nhỉ, lại trở về vs đồng hồ bình thương có cái khung ngoài nhìn hơi mất thẩm mĩ, nếu mình ko copy cái private trong mod của bạn để giũ lại đồng hồ sym^3 thì cái chữ option ngoài HS biến thành dấu " ~ " chứ ko phỉa 3 cái gạch

Chỉnh sửa cuối: