• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97

soiden21

Sao font pure nó nhỏ xíu vậy anh ơi, anh còn font nào đẹp có hiển thị mặt cười to hỗ trợ cái này thì up lên để có thêm lựa chọn đi a

trinhthang1990

bạn ơi mình jaf bản cfw của thanhtunght Core v50.6.002 5230 lick đấy=>http://www.mediafire.com/?1646762eh0x1uso font của thanh tung không có ky' tư "$" va "~" khi cho font của bạn nó vẫn lỗi (chac do mode khác nhau...bạn làm font cho Core v50.6.002 5230 của thantunghtcho minh đc k... minh rất thick font belle nhưng nó lại không full ký tự... mọng ban giúp cho... thank bạn trước
P/S: nếu không bạn edit cho mình cái cái font của sangbenh cũng đc cho khỏi mất time link đây ak=>http://www.mediafire.com/?ulqecv7un9qfp4b . edit cho full ký tự của belle cho minh naz và không bị mất '~" và "$" naz...:D

thanks173

bạn ơi mình jaf bản cfw của thanhtunght Core v50.6.002 5230 lick đấy=>http://www.mediafire.com/?1646762eh0x1uso font của thanh tung không có ky' tư "$" va "~" khi cho font của bạn nó vẫn lỗi (chac do mode khác nhau...bạn làm font cho Core v50.6.002 5230 của thantunghtcho minh đc k... minh rất thick font belle nhưng nó lại không full ký tự... mọng ban giúp cho... thank bạn trước
P/S: nếu không bạn edit cho mình cái cái font của sangbenh cũng đc cho khỏi mất time link đây ak=>http://www.mediafire.com/?ulqecv7un9qfp4b . edit cho full ký tự của belle cho minh naz và không bị mất '~" và "$" naz...:D

mấy bạn ko hiểu sao:-?
mod belle này là thay thế ngôn ngữ trong fw bằng 1 kí tự, rùi thay kí tự đó bằng 1 symbol giống Belle. ở mod sangbenh thì mấy kí tự bị thay là ~ và $, nên không thể chỉ sửa font mà fix được lỗi đó đâu bạn. Muốn sửa phải làm lại từ đầu, hoặc đơn giản hơn là dùng mod của nhockfc đây. Mình thấy mod này tốt hơn của sangbenh nhiều mà

sangbenh

mod belle này là thay thế ngôn ngữ trong fw bằng 1 kí tự, rùi thay kí tự đó bằng 1 symbol giống Belle. ở mod sangbenh thì mấy kí tự bị thay là ~ và $, nên không thể chỉ sửa font mà fix được lỗi đó đâu bạn. Muốn sửa phải làm lại từ đầu, hoặc đơn giản hơn là dùng mod của nhockfc đây. Mình thấy mod này tốt hơn của sangbenh nhiều mà

tốt hơn nhiều chỗ nào vậy.suy nghĩ:-??8-|
tốt nhất bạn dừng dùng mod mình vì nó rất tệ

socloc20

Mình ko biết cái nào tốt hơn, nhưng mod belle của KFC chỉ cần fix lỗi mặt cười nhỏ của font và add tiếng trung ( nên dùng font trong bản deviant của DUy Thanh, khá đẹp ) và chỉnh sửa lại file wiew để mod belle có thể dùng kèm với Đồng hồ Sym^3 thì quá tuyệt

thanks173

tốt hơn nhiều chỗ nào vậy.suy nghĩ:-??8-|
tốt nhất bạn dừng dùng mod mình vì nó rất tệ

không có ý chê nhưng mod của bác "full" quá, em chỉ thích thay vừa đủ ở 2 nút chứ thay hết thì nó thế nào ý
ý kiến riêng mong bác đừng giận:D

trinhthang1990

hix thay font của nhocfc ui vân lỗi mà....
ak hay hay pahir thay cả private va resoun và sys của nhocfc... minh nghĩ chỉ cần thay font vào là đc mà... bạn nói cụ thế hơn 1 tý đc k

nhockfc

mấy bạn k nên đem sở thích riêg kủa mình ra rồi khen chê, đánh giá nhé. Chỉ gây mât đoàn kết a.e pda thôi. Mod kủa mình full đc nvậy kũg do bác sangbenh ckỉ cho mấy chỗ đó.
hix thay font của nhocfc ui vân lỗi mà....
ak hay hay pahir thay cả private va resoun và sys của nhocfc... minh nghĩ chỉ cần thay font vào là đc mà... bạn nói cụ thế hơn 1 tý đc k
do cfw kuả ThanhTung dùng mod kủa sangbenh nên bạn chỉ thay font thj k dc đâu! Muốn dùng mod của mình thì phải thay hêt (down trên #1 )

M4_Vu0ng_001

vậy mấy font ở trên kia chưa add trung hàn ah mấy bác???
vả lại dùng font này cho mod của sangbenh được không bác?
với lại sao bác không thay cái kí hiệu trở về khác với thoát cho nó thêm sinh động???

Chỉnh sửa cuối:

nhockfc

có ai bị như minh` ko vao` cài đặt điện thọai bị out lỗi này vẩn chưa fix ák:|
#90 và bạn là ng đầu tiên bị lỗi đó! xem lại bản CFW bạn đang dùng xem saom có thể nó xung đột vs mod của mình.
vậy mấy font ở trên kia chưa add trung hàn ah mấy bác???
vả lại dùng font này cho mod của sangbenh được không bác?
với lại sao bác không thay cái kí hiệu trở về khác với thoát cho nó thêm sinh động???
chưa
không

Vì mình thấy chúng giống nhau thì sinh động hơn :))

LoiPT

mình không vào được phần cài đặt điện thoại. vào là Out menu khi dùng mOd này. CFW n97v30 nha. chủ top xem giùm

M4_Vu0ng_001

#90 và bạn là ng đầu tiên bị lỗi đó! xem lại bản CFW bạn đang dùng xem saom có thể nó xung đột vs mod của mình.

chưa
không

Vì mình thấy chúng giống nhau thì sinh động hơn :))
vậy sao bác không add thêm trung hàn vào cho nó hot,:(:(:(
bựa nhất bác,toàn chống số đông:|

nhockfc

vậy sao bác không add thêm trung hàn vào cho nó hot,:(:(:(
bựa nhất bác,toàn chống số đông:|
er. tại add trung hàn vào thì đồng nghĩa vs Fonts nặng ~> các bạn cFW cho vào nhỡ rofs2 quá 110MB thì sao @@
thế nên bạn nào thích fonts j mà trung hàn + symbol full thì up lên r mình edit cho :D

M4_Vu0ng_001

er. tại add trung hàn vào thì đồng nghĩa vs Fonts nặng ~> các bạn cFW cho vào nhỡ rofs2 quá 110MB thì sao @@
thế nên bạn nào thích fonts j mà trung hàn + symbol full thì up lên r mình edit cho :D
thế không nói sớm,bác edit cho e font này với:http://www.mediafire.com/?1pnac11tz7sdd23
thanks lot:D
mà bác vì ae làm 1 bản đổi lại kí tự trở về với thoát cho nó khác biệt được không???:D
ah,mà mình nghe mấy bác trên bảo mod này dính lỗi out cài đặt với mặt cười nhỏ ah bác???

nhockfc

thế không nói sớm,bác edit cho e font này với:http://www.mediafire.com/?1pnac11tz7sdd23
thanks lot:D
mà bác vì ae làm 1 bản đổi lại kí tự trở về với thoát cho nó khác biệt được không???:D
ah,mà mình nghe mấy bác trên bảo mod này dính lỗi out cài đặt với mặt cười nhỏ ah bác???
Out cài đặt thì có ng bị có ng k, mặt cười nhỏ hình như do Fonts đó bạn!

Update 06/11: Clock S^3 bây giờ có thể ẩn đi được rồi nhá :ar!

bomdaigai

minhcook mod nay vao van loi hien ky tu la. minh dung ban vn_03. xem ho minh voi. minh dung trinh duyet 7.3.133