• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger v3.0.1 BETA-1 ứng dụng chat tiết kiệm nhất.

manhhaVirgo

bạn ơi hướng dẫn sử dụng phần mềm này đi chứ mình nhập ID và pass của yahoo mà cứ báo lỗi ko vào đc

Bạn cần lập 1 nick của phần mềm trước rồi đang nhập bằng nick đó rồi vào trong mới đang nhập vào nick yahoo đc bạn à.Ban đăng nhập từ đầu bằng nick yahoo thì tất nhiên là ko đc rồi:D

manhhaVirgo

đăng kí thế nào vậy bạn.hướng dẫn mình các bước với

Hầu như phần mềm nào cũng có phần đăng kí ngay tại phần mềm đó(đăng kí qua GPRS) còn ko bạn có thể vào trực tiếp trang chủ của nó để đăng kí.
Bạn nói cho mình là bạn dùng phần mềm nào mình cho link trang chủ của nó:p
Nếu là Chat Ola thì bạn vào: http://ola.vn/ola.html để đăng kí:D
Còn Chat Vitakl thì bạn vào: http://vitalk.vn để đăng kí trực tiếp nhé:-?

cuongbep

Chương trình chat IM+ là chương trình nào thé bạn ơi. Mình đang dùng cái slick, mà thấy dạo này nó cứ hâm hâm. Vào rất khó. Lúc vào đc, lúc ko. Chán quá. Nghe bảo co PM Chat IM+ hay. Bạn send cho mình với.

phhuy

Member
mình dùng shMessenger v3.0.1 BETA bạn dạy mình đăng kí với.mà chi phí bao nhiu vậy mình đang dùng vitalk đăng kí mất 500d thôi.tại thấy cái shMessenger v3.0.1 BETA này có phần spy nên mình thích dùng thử xem sao

lephukhanh

bác ơi vitalk chán lắm toàn bị đơ mà ai bảo bác là 500 :-j chém nào .....e thấy slick ngon nhất đấy.đang tìm xem có cái nào ngon hơn ko :D

odyseN78

tôi còn chẳng vào đc luôn.cú quá anh em ơi
Cái nút singin cùng với cái nút exit nhưng màn hình hiện lên chữ singin nhưng ấn thì nó lại thoát mịa nó ra mới bựa.
BÁc nàu giúp em fat
Đa tạ đa tạ

i_love_baby387

tôi còn chẳng vào đc luôn.cú quá anh em ơi
Cái nút singin cùng với cái nút exit nhưng màn hình hiện lên chữ singin nhưng ấn thì nó lại thoát mịa nó ra mới bựa.
BÁc nàu giúp em fat
Đa tạ đa tạ

Đã có bản cập nhật ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21124&page=35

Giới thiệu các bác một PM chát Yahoo của VN theo đánh giá của mình là hay hơn cả SH tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21124&page=35

khanh1906

mình dùng shMessenger v3.0.1 BETA bạn dạy mình đăng kí với.mà chi phí bao nhiu vậy mình đang dùng vitalk đăng kí mất 500d thôi.tại thấy cái shMessenger v3.0.1 BETA này có phần spy nên mình thích dùng thử xem sao
Posted via Mobile Device
Đầu tiên vào trang chủ
www.shmessenger.org
Lập một tài khoản. Sau đó vào phần mềm nhập tài khoản vào mục: shmessenger ID
Sau đó nhấn options--> add account-->chọn yahoo-->nhập yahoo ID vào--> save lại.
Bây giờ nhấn options-->conect-->ngồi đợi chờ nó load contact nhé.
Ak mà pm này rất hay, nó có thể phát hiện được những ai đang "Invisible". Như vậy tất cả những ai online bạn đều phát hiện đc. Dùng để phát hiện bồ nói dối hay ko, rất hay phải ko nào? :D

vechaitieumuoi

theo tôi thì phần mềm nimbuzz chat hay nhất , không như slick hay vitalk và ola đến giờ cao điễm là những phần mềm này không vào yahoo được :)

rongconn

mình cần chương trình chat = wife, các bạn có thể giới thiệu cho mình một chương trình nào hay k, mình sài E71, thank you

kh0c

mình cần chương trình chat = wife, các bạn có thể giới thiệu cho mình một chương trình nào hay k, mình sài E71, thank you

Bạn có thể dung Slick, mình thấy phần mềm này chát tương đối ổn định. bản mới nhất dùng khá dễ chịu, enter để gửi, cấn nút gọi hiện ra smi... nói chung là khá OK, có điều Icon hok giống Yahoo lắm, nhưng đẹp hơn:D Bạn có thể tham khảo nhiều SW khác, ở trên PDA đủ hết đấy:">

khanh1906

Bạn có thể dung Slick, mình thấy phần mềm này chát tương đối ổn định. bản mới nhất dùng khá dễ chịu, enter để gửi, cấn nút gọi hiện ra smi... nói chung là khá OK, có điều Icon hok giống Yahoo lắm, nhưng đẹp hơn:D Bạn có thể tham khảo nhiều SW khác, ở trên PDA đủ hết đấy:">
Posted via Mobile Device
Slick chat ko de chiu chut nao? Rat hay bi dut mang. Va dac biet la ban 5.0 bi mot so loi nhu. Khi gui hoac nhan file thi thanh task hien tinh trang gui ko thay j. Sr em pots bang dt thoai ko co dau

kh0c

Posted via Mobile Device
Slick chat ko de chiu chut nao? Rat hay bi dut mang. Va dac biet la ban 5.0 bi mot so loi nhu. Khi gui hoac nhan file thi thanh task hien tinh trang gui ko thay j. Sr em pots bang dt thoai ko co dau

mình ít gửi nhận file nên hok nhận ra điều này:D

bluedragon0307

Posted via Mobile Device

Mình có bị đứt mạng bao giờ đâu bạn. Mình xài từ bản 0.45 đến bay giờ chưa bao giờ bị đứt mạng cả. Chắc là bạn đi vào vùng mất sóng hoặc máy bạn có vấn đề gì đó rồi.

khanh1906

Mình có bị đứt mạng bao giờ đâu bạn. Mình xài từ bản 0.45 đến bay giờ chưa bao giờ bị đứt mạng cả. Chắc là bạn đi vào vùng mất sóng hoặc máy bạn có vấn đề gì đó rồi.
Posted via Mobile Device
Co le minh dung tu nham nen thay tu "dut mang" bang tu hay bi out ra thi dung hon. Van de nay gap voi rat nhieu ban su dung slick chu ko phai rieng minh. Post bag dt ko co TV anh em thong cam.

khanh1906

Posted via Mobile Device
Co le minh dung tu nham nen thay tu "dut mang" bang tu hay bi out ra thi dung hon, khi do lai phai bat chuong trinh nen vao lai, dang chat suong bi nhu vay chan hem bun chat nua :D. Van de nay gap voi rat nhieu ban su dung slick chu ko phai rieng minh. Post bai bag dt ko co TV anh em thong cam.

Nynk_102

slick dạo này sao ak bạn ơi,cứ vào tới Authentication la đứng hoài luôn
Bạn đừng chọn Hjển thị nhóm là vào đc. Nhiều ng bị như bạn cũng xử lý như trên đc đó
Posted via Mobile Device