• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SHOW MÀN HÌNH TODAY CỦA BẠN NÀO !!!

connguab

Sau khi trang điểm cho cô vợ nhỏ Touch HD đáng iu bằng vô số phần mềm hiện nay, chắc hẳn gương mặt (Today) của vợ các bạn đã rất đẹp :p

Nhưng đẹp để làm gì chứ khi chỉ 1 mình ta ngắm thôi ư, hóa ra là "tự sướng" à =))

Vậy thì các bạn còn chờ gì nữa mà không chụp hình vợ của mình và post lên topic này để khoe cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nào =D>

Mình mở hàng trước nha, đây là guơng mặt xinh xắn của vợ nhỏ iu dấu, các bạn xem xong đừng chê nghen !!! ;;)

Chỉnh sửa cuối:

connguab

:-/ mình thấy trong diễn đàn có rất nhìu ng dùng HD mà seo hem ai show hình lên cho mình va mọi ng cùng thưởng thức zi nhỉ ?????? :-?

hungmanh08

Bác connguab ơi, làm sao chỉnh được 2 nút dưới thành: File Explorer và Camera. Của em toàn ngầm định là: Phone và Programes
Thanks!

Rygar

Bác ơi cho em xin cái .cab ở trên thanh taskbar của bác với =p~ , mấy cái hình 3D đấy có cái nào hiển thị = cục pin màu xanh ko ạh =p~

nanh8081

bạn dùng chương trình HD Tweak để chỉnh nhé :p

Em dùng HD tweak để chỉnh thế nào mà bây giờ cái đồng hồ nho nhỏ chỗ biểu tuơng cục pin nó bị đổi từ digital sang alolog rồi, chỉnh lại mãi mà không được,bác nào biết chỉ em vói nhé

minhhtc8282

Làm sao để show đây ?

Thấy cái pic show hình đẹp quá mà em không biết kiếm đâu ra và làm thế nào để đạt kết quả như vậy. Mong các bác chỉ giúp. Thanks nhiều ....;)

haitruong273

Bác connguab ui,

Nhờ bác động viên mà em liều mạng 1 phen flash con HD của em, nay em đang dùng bản V14 mới nhất của Miri nè, ơn chúa HD của em đã hết bệnh rớt cuộc gọi rồi ạ, em mừng hết biết! Vậy nên để hậu tạ bác như đã hứa em "tài trợ" bác 1 cái silicon hoặc 1 cái bao da nhé, tùy bác thích cái nào cứ bảo em nhé

Nhưng em thắc mắc cái này, làm thế nào bác làm đựoc 3 biểu tượng ở dưới đáy màn hình thế, em cũng đang xài spb mobile shell mà ko biết làm thế nào cả, bác chỉ cho em với.