• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SHOW MÀN HÌNH TODAY CỦA BẠN NÀO !!!

AnhPheCT

Chúc mừng Sinh nhật lần 4
(11/11/2010)

Đợi đến giờ linh đưa lên........

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Anh Phê ơi! nhìn a show mà thèm wa! a dùng bản Rom nào và cài những fần jì mà đẹp như vậy? chỉ giùm em với!

Đã có bản ROM thông tin ở chữ ký của mÌnh! ROM đó bao gồm CHT v1.8.5, Bạn chỉ cần tải bản ROM nào ở chữ ký của Mình có CHT 1.8.5 về UP là có đủ ko cần cài gì thêm.

AnhPheCT

nghịch cho vui thôi, ROM 6.5Eneregy bên XDA ý mà

ROM WM 6.5 thì có gì mới mẻ đâu! Giao diện cổ điển thôi, nếu thích Mình sẻ làm 1 bản v21xxx, sẽ có đủ thôi mà!

Chỉnh sửa cuối:

polaris_tnr

Đã có bản ROM thông tin ở chữ ký của mÌnh! ROM đó bao gồm CHT v1.8.5, Bạn chỉ cần tải bản ROM nào ở chữ ký của Mình có CHT 1.8.5 về UP là có đủ ko cần cài gì thêm.

Anh Phê ơi! sao e tải bản ROM a bảo( CHT v1.8.5) về up có fải cái hình như trên đâu?sao màn hình Home ko ko fải HTC Sense?
imageview.php
.Em hơi gà, Pác thông cảm !tiện thể Pác cho e cái link bản ROM trên nhe! Thanks Pác nhìu!

hanhfam

Quả đồng hồ này đẹp vãi chưởng. Kết quá

Chỉnh sửa cuối:

hanhfam

Cảm ơn anh về cái đồng hồ! Chuyện post chữ in hoa, thành thật xin lỗi các Mod, em sẽ chú ý cho những lần sau.

redmask

Vợ của các bác cũng đẹp we nhỉ, hjhjhjhj
Vợ mình chắc đẹp nhất we:p

bạn có thể cho mình xin phần mềm để tạo màn hình như của bạn được ko,mình rất thích nó,hoặc bản room bạn đang dùng cũng được,thanks

ngoctuyen

của mình đây nhé sau khi cài thêm Co0kie.HomeTab_v2.0.0

Đây là bản ROM mình đang dùng