• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu game HELLSTRIKER 3D đi cảnh quá khủng (7.5mb)

Status
Không mở trả lời sau này.

chipcoi88

Mình thấy ở box 2rd cũng có rùi . Nhưng link dow đã del từ lâu. Hôm nay mình xin giới thiệu và chia sẽ lại với các pạn
Hell striker 8 Mb full.
s602rdDingoo game là một trong những nhà sản xuất game hàng đầu về đồ họa 3D. Không cần tới nhưng game Ngage được cung cấp bởi Nokia, chúng ta có thể chơi game với chất lượng đồ họa cũng như âm thanh tuyệt vời (như "seven days salvation" là một minh chứng)
images

images

images

Link dow no delete:
DOWLOAD NOW

Linkdown bị lỗi,không tồn tại nữa nhờ chủ Topic vào kiểm tra và up lại Link khác nhé!!!

Last edited by a moderator:

Whinny

Mình thấy ở box 2rd cũng có rùi . Nhưng link dow đã del từ lâu. Hôm nay mình xin giới thiệu và chia sẽ lại với các pạn
Hell striker 8 Mb full.
s602rdDingoo game là một trong những nhà sản xuất game hàng đầu về đồ họa 3D. Không cần tới nhưng game Ngage được cung cấp bởi Nokia, chúng ta có thể chơi game với chất lượng đồ họa cũng như âm thanh tuyệt vời (như "seven days salvation" là một minh chứng)
images

images

images

Link dow no delete:
DOWLOAD NOW
Cái này 6681 của mình chơi ok không nhỉ, trước mình có cài 1bản nhưng bị lỗi màu k chơi đc đành bỏ.?.?
Posted via Mobile Device

zerolovethuy

Hix, Bạn xem lại đi, con 7610 của mình không chạy được tiếc quá đi mất.
Nghe giới thiệu hay như thế mà cũng chỉ biết nhìn và.... tiếc...!!!

Mjnhvu

Hix, Bạn xem lại đi, con 7610 của mình không chạy được tiếc quá đi mất.
Nghe giới thiệu hay như thế mà cũng chỉ biết nhìn và.... tiếc...!!!
Posted via Mobile Device
cài all in one [libs hõ trñ choi game ngage]

Whinny

Posted via Mobile Device
cài all in one [libs hõ trñ choi game ngage]
Oạch... Kái nè là game v2 mừ có phải game n-gate đâu mà cài all in one làm chi cho nặng máy, kài thằng này vào máy chạy chậm kinh khủng,
Posted via Mobile Device

Whinny

Chơi quá tốt chứ pạn . 76 kòn chơi vèo vèo mà
Posted via Mobile Device
Kũng có nhìu game 76 chơi ngon nhưng khi cho vào thằng 6681 thì lại bị lỗi màu,
Chẳng hỉu sao nữa,
Dù sao thì vẫn cứ thanks
Goodluck!
Posted via Mobile Device

chipcoi88

Kũng có nhìu game 76 chơi ngon nhưng khi cho vào thằng 6681 thì lại bị lỗi màu,
Chẳng hỉu sao nữa,
Dù sao thì vẫn cứ thanks
Goodluck!
Posted via Mobile Device
Không biết máy của các pạn bị gì chứ mình mượn kon 76 và 6681 của mấy thằng bạn chơi rất good mà
Posted via Mobile Device

boypeda

games thật tuyệt. đây là lần đầu tiên em chơi games có màn hình nằm ngang hay như thế này trên con n70 ME của em! thanks anh nhiều lắm. games rất tuyệt! :)
anh còn games nào mà khi chơi màn hình nằm ngang thế này nữa anh up lên nữa nhé! thanks anh nhìu!!!

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

Ngôn ngữ chính của nó là china, nhưng lúc mới vào nó có cả emglish bên cạnh china. Cũng dễ vào và chơi hay lắm đấy em trai.

anh ơi con 7610 co chơi đc ko anh.sr vì 7M thi` cai` hơi lâu nên chưa rõ ko giám tét:-/:D

boypeda

games này không phải là bản full. đây chỉ là bản demo thui. Làm em mừng hụt chút xíu. hì.nhưng công nhận là đồ họa và âm thanh rất ấn tượng!

MaKimLien

Member
Bản này không Save được đâu.Chết là phải chém lại từ đầu àh.Công nhận đồ họa thì đc.âm thanh cũng tuyệt nhưng hình như đây la bản demo bạn àh.Mình mới chém đến đoạn hai con cầm chuỳ:(:p.Dù sao cũng thanhk bạn nha

Whinny

Không biết máy của các pạn bị gì chứ mình mượn kon 76 và 6681 của mấy thằng bạn chơi rất good mà
Posted via Mobile Device

Hơ hơ... cài cho em 6681 vào kái restart máy liền :-/?? hông pít thiềng nè nó bị gì nữa nhìn game hấp dẫn ghê mà... mà...:(:(

zerolovethuy

Posted via Mobile Device
thế có phải cài all in s60 không bác? Em cài vô mà không chạy được.
Nhờ bác chỉ giáo giúp!

zerolovethuy

Đây không phải game dành cho n-gage vì vậy không cần all in one pạn ạPosted via Mobile Device
Vì thế nên con 7610 của em không chạy được... nản quá đi. nghe giới thiệu hay quá mà...tiếc...!!!

Status
Không mở trả lời sau này.