• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu game HELLSTRIKER 3D đi cảnh quá khủng (7.5mb)

Status
Không mở trả lời sau này.

sathukobungu

bản này có lâu rồi mà. với lại nó chưa full đâu. chỉ chơi đc chứ k save đc. chết thì chơi lại.

tanpossible

3230 đã cài nhưng chưa làm cách nào chơi được chủ topic ơi.Vào đến Dingoogame là văng cái èo.Bản này bên s60v3 chơi trên N73 thì ngon nhưng không biết save vào chỗ nào

mike12a1

5800 ko choi dc game nay, chan the

minh ko bit ty gi ve nhug cai nay

DreamLand

minh ko bit ty gi ve nhug cai nay

Bạn nhớ gõ tiếng Việt đầy đủ nhé !
Đây là Box dành cho điện thoại S60 V1 và V2, không thể dùng cho máy của bạn, nếu bạn chưa biết thì qua box -SYMBIAN S60 5th OS9.4 tìm hiểu nhé !

chemi1209

Vừa test lại trên 6600, vẫn chạy ầm ầm. Game này chơi ở chế độ nằm ngang nên không quen tay và toàn tiếng Tàu thôi

docCoquaikhach

Troj oj.Sao bac ko jaj nen ho luon dj ! Caj do e ko bjt ?Oh nhung hjnh nhu tren mobi co phan mem makesis.Ko bjt co lam dc ko vay?

phonglanhtam1

trời đợi dài côe mà game nè vẫn chưa có bản full ah nếu biết chút tiếng trung zo web trung tìm game héc

hidarling

Mình dùng 7610 đã unmakesis rồi khi copy vào máy có biểu tượng nhưng không thể chơi được. Bạn nào chơi được trên 7610 giup mình với. Mình đã fomat máy (4 ngón hẳn hoi) rồi mà vẫn chẳng chạy được. Nhìn mà chỉ biết nuối tiếc hu hu,

chemi1209

Mình vẫn chơi bình thường, nhưng bản trên hình như là bị lỗi ko chơi đc thì phải!

Status
Không mở trả lời sau này.