• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu game HELLSTRIKER 3D đi cảnh quá khủng (7.5mb)

Status
Không mở trả lời sau này.

MaKimLien

Member
Chết lại phải múa lại từ đầu.Cố gắng mãi cũng chỉ lên được võ đài có hai con cầm chùy là...chào bà Cảnh.Híx

anglelove_199x

Mấy ôg mod hấp tấp vậz?Chưg gì đả del bài ng ta.Có bít là đây là game nhìu ng thich lắm k?

xtruong89

Mình thấy ở box 2rd cũng có rùi . Nhưng link dow đã del từ lâu. Hôm nay mình xin giới thiệu và chia sẽ lại với các pạn
Hell striker 8 Mb full.
s602rdDingoo game là một trong những nhà sản xuất game hàng đầu về đồ họa 3D. Không cần tới nhưng game Ngage được cung cấp bởi Nokia, chúng ta có thể chơi game với chất lượng đồ họa cũng như âm thanh tuyệt vời (như "seven days salvation" là một minh chứng)
images

images

images

Link dow no delete:
DOWLOAD NOW
sao tớ cài lần đầu thì dc ..máy lầm remove xong cài lại lỗi màn hình.(bị chia làm 2 màn hinh..hình ảnh bi nhòe

saodoingoi142

Moderator
link die rùi.up lại đi:-?

Đã kiểm tra giúp bạn!Do chủ Topic up bài này đã lâu nên Linkdown giờ không còn hoạt động nữa.Đã gửi tin nhắn đến chủ Topic nhờ kiểm tra và up lại Link khác,các bạn hãy ráng chờ thêm 1 thời gian nữa nhé!!!;;)

---> Trong lúc chờ đợi tạm thời Khóa Topic !!!
Chủ Topic khi nào vào up lại Linkdown thì pm cho mình hoặc các ĐHV khác để Mở lại Topic nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.